Something about men!!

Amyner

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Posts
2,396
Reaction score
883
Honestly, there's something amazing about men who dress presentable, smell magnificent, have a clean and well arranged apartment sio lazima iwe luxurious, just having an overall appealing outlook!!
Wanaume mjipende jamani, It really does count so much on how we (ladies) perceive you.. First judgement begins from the first impression we get on your outer looks...
 
Kwanini wahangaike wakati wanawake wengi siku hizi wanadanganyika na sh. tu?
 
Thank you for the tip lady..True gentlemen are the ones listening to what ladies wish..
 
i am smart in the head, it all that matters to me!!

sio mbaya lakini ujue its not always about brains..utakosa opportunities hivi hivi unatoa macho tu!
 
Kwanini wahangaike wakati wanawake wengi siku hizi wanadanganyika na sh. tu?

kwa wale tusiojali dough je...? Lizzy umemkaribisha a guy kwako just for a friendly dinner perhaps... kavua viatu tu utadhani gari la zoa taka lime paki mlangoni kwako... Hata story zitapanda kweli??
 
kwa wale tusiojali dough je...? Lizzy umemkaribisha a guy kwako just for a friendly dinner perhaps... kavua viatu tu utadhani gari la zoa taka lime paki mlangoni kwako... Hata story zitapanda kweli??
Inabidi tusubirie wale wachache wajitokeze.

Hahahahahaha. . . . haki ya nani unaweza ukadanganya unaumwa ghafla, hapo bado hajafungua mdomo aongee, bado hajaenda chooni akatoka bila kunawa mikono (hii nachukia SANA) na bado hajainua mikono juu upate na harufu ya kwapa kidogo.
 

Really? I would very much like to c ur bf or hubby. If, for the reasons sbove, you dont have one,lets make an arrangement.
 
sio mbaya lakini ujue its not always about brains..utakosa opportunities hivi hivi unatoa macho tu!

kwangu mimi mtu hata awe smart na mzuri wa sura kama picha za malaika, as long as he/she is empty upstairs namchukulia ana sura mbaya. and if a woman is as ugly as crocodile, as long as she is fit upstairs (brain) she is the most smart and beautiful woman on earth, upo hapo?

Those are the kinds of women I date!!
 
Kwanini wahangaike wakati wanawake wengi siku hizi wanadanganyika na sh. tu?

Yap_sio kudanganyika...ni kwamba wapo ki_business zaidi,....naipenda hii
 
kidume hela hizo mambo za usafi mbwembwe tu!!!!

well said_naunga mkono hoja...ntakuja na mfano hai baadae kidogo ngoja nimalizie kushona kiatu cha mteja mara moj....i will be back
 

Utingo....ni sawa_ila kwa sababu wanawake ni kama maua,....usafi na sura kidogo muhimu bhana,..............
 

take it easy.. Huu ni ushauri tu halazimishwi wala kutishwa mtu hapa.. Btw ina maana gani kuwa na hela halafu hujipendi??! Daaah!
 
Yap_sio kudanganyika...ni kwamba wapo ki_business zaidi,....naipenda hii

Wanadanganyika ndio maana vilio hua haviishi maana wakishaona sh. akili zinaenda kushoto, wanadhani hayo ndiyo maisha.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…