Someone to join me in Dar

IGWE

JF-Expert Member
Feb 3, 2011
9,323
2,000
All the way from A-town,..niko hapa Italian Pub House-maeneo ya Tabata Chama kuelekea Mawezi tunakunywa na washkaji..ningependa sana kama ningekutana na member wa Jf Dar...

Nb:I will take care of the bill..just company...can anyone hear me.
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,316
2,000
kamanda.....utasubiri sana....sio nyumbani huko ujue........
 

IGWE

JF-Expert Member
Feb 3, 2011
9,323
2,000
Huyu kachelewa sana kusema...Dar ni kubwa sio kama Arusha...

acha hizo wa kunyumba..sema uko wapi nakuzukia sasa hivi..maake naenda msimbazi centre msibani...bado mapema..au ndio maandalizi ya tanga trip ndio yanakunyima muda.
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
56,771
2,000
acha hizo wa kunyumba..sema uko wapi nakuzukia sasa hivi..maake naenda msimbazi centre msibani...bado mapema..au ndio maandalizi ya tanga trip ndio yanakunyima muda.

Kiluvya kama unaenda Kibaha...kesho ni kazini au umesahau hilo kaka kwa kuwa upo likizo!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom