Someni vitabu vya Mungu


Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,981
Likes
22,465
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,981 22,465 280
teh teh teh

wameinunia hii post yako aiseeee
 
happymwashi

happymwashi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
903
Likes
573
Points
180
happymwashi

happymwashi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
903 573 180
ati?
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,554
Likes
4,015
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,554 4,015 280
Inachekesha ila ungeweka kama Andazi la kiarabu
 
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
359
Likes
187
Points
60
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
359 187 60
Yaaaaah lkn hayo aliyo yasema red scorpion niya kipindi cha agano la kale ambayo kwa sisi sidhani kama nisahihi
utaaminije kitu usichokijua ?kumbe wewe ni theist! basi tupe proof ili na sisi tuamini hich ukisemacho either kwa ontological or logical reasons na si kupayuka ilimradi umejibu kwa sabab ya mindset yako ya sasa kuwa mungu yupo!
 
Giver2020

Giver2020

Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
49
Likes
15
Points
15
Age
32
Giver2020

Giver2020

Member
Joined Jun 7, 2016
49 15 15
utaaminije kitu usichokijua ?kumbe wewe ni theist! basi tupe proof ili na sisi tuamini hich ukisemacho either kwa ontological or logical reasons na si kupayuka ilimradi umejibu kwa sabab ya mindset yako ya sasa kuwa mungu yupo!
Hahahaaaaa! Inamana GOLDGREEN9 unataka kuniambia haumjui sulemani,GOLDGREEN9 sikia kibibilia niukwel usio pingika,sulemani alifanya hivo sasa mm sielewi ni wapo panapo kupa utata.
 
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
359
Likes
187
Points
60
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
359 187 60
Hahahaaaaa! Inamana GOLDGREEN9 unataka kuniambia haumjui sulemani,GOLDGREEN9 sikia kibibilia niukwel usio pingika,sulemani alifanya hivo sasa mm sielewi ni wapo panapo kupa utata.
Nafahamu sana kuhusu Suleiman mwanzilishi wa masonic lodge idea, Katika historia ya Freemasonry ni MTU muhim sana kwa contributions nyingi za Freemasonry society .
 
mimi mkali

mimi mkali

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,800
Likes
1,484
Points
280
mimi mkali

mimi mkali

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,800 1,484 280
Mbulaaaaah!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,516
Members 475,174
Posts 29,260,425