Some girls you should grow up!

Sex ya kupanga wapi na wapi, nimeshangaa if there still people out there mnapanga eti Jumamosi we are having sex, that can be a very boring sex life. As long as niko naye the two of us, thats enough!

That is good... siyo sex mpaka kamati ikae
 
Kitu kibaya sikuhizi wanawake ni wezi sana. swala baya zaidi ni sisi wanaume tunataka vitu vizuri wakati 1. uwezo navyo hatuna 2. Kupoteza muda 3. Kutokujua unataka nini ndani ya mahusiano.

1. Sikuhizi dada zetu ni mashindano kuanzia kuvaa, malazi,gari,pesa nk wanataka birthday party ,anniversary zisizokua na kichwa wala miguu kwa tamaduni zetu.So kama Pesa yako ni ya kuchangiza bora level yako ya wanawake iwe size ya kati ama low.

2.Kupoteza muda: mahusiano kama hayana malengo ni kupoteza muda. Mtu unapata demu wa kulala nae ama unatafuta companion wa kuishi nae ? kama wa kuishi nae as ur wife hata mkikaa miaka 200 bila tendo haisumbui kichwa but kama ni papara za wacha nionje mapema kweli ni bora mdada akuweke tomato sosi kwenye p e d i ndio akili ikae sawa.

wanaume tujitambue ndio maana kwa kutaka wanawake na high life tunabaki kuwe wezi maofisini kisa kukidhi tamaa ambazo unaweza ukajilimit mwenyewe.
 
ungemla na ndom ata kdogo tu,ili mradi ni mti kdogo ata kwa nguvu asilete utoto tena..........!!!!
 

Apo mkuu ujakosea hata kidogoo upo sawa kabisaa
 
congrats binti. nilidhani wameisha kumbe bado wapo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…