soko la white Topaz

gelevahekejr

Senior Member
Feb 24, 2014
122
195
Mwenye information ya wapi Nani ananunua na bei anzia naomba kujua kuwa mtu wa Kati pia unaruhusiwa ili nipate
 

Hornet

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
19,339
2,000
hivi hii kitu siyo ile nilipewa sample toka singida,nikamuonesha mtu kkoo akasema haina soko?
ngoja nijaribu kukutumia picha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom