Bei ya jana mnada wa Songea vijijini 3700. .. choma choma washastuka minada inashuka tu, kutoka bei 4540 songwe week tatu zilizopita leo 3700.... Chomachoma wakinunua hadi3400. Ila kwasasa chomachoma 2500.... Kuna uwezekano soko likashuka zaidi kwasababu ufuta upo mwingi sana kuanzia kilwa, Ruangwa,liwale na tunduru Ruvuma...
Soko la dar limeshuka zaidi hadi 3500. Wananunua wachina... Ila wanapata ufuta unaotoka moro kilosa,, ila kwa kusini kote ni stakabadh ghala Tu, hauwezi kusafirisha kupeleka dar.
Kama una pesa zako tulia tu kwanza, soko likiyumba katikat hapa ya mwenz wa sita.. chomachoma bei zitashuka zaidi hapo hapo ndo wataalamu wa hizi kazi ndo wanaingia porini kuzoa ufuta kwa bei rahis ya 2000, mwishoni bei inakuja kustuka hata kwa 3500-4000.