Imeshuka sana aiseeNaona soko la ufuta sio zuri kwa mwaka huu, kondoa wana elf 2630, uliko soko likoje?
Imeshuka sana aiseeNaona soko la ufuta sio zuri kwa mwaka huu, kondoa wana elf 2630, uliko soko likoje?
nimepata hasara mno aisee
namtumbo 2200Naona soko la ufuta sio zuri kwa mwaka huu, kondoa wana elf 2630, uliko soko likoje?
Ekari nane mkuu
Nipe elimu ya ufuta nataka kuingia hukonimepata hasara mno aisee
Badili mbegu kiongozi heka 8 gunia 20 sio poa
M nimepiga gunia 21 kwa heka 4
Umelimia wapi mkuu, na ulizingatia nn mpaka kupata mavuno mazurBadili mbegu kiongozi heka 8 gunia 20 sio poa
M nimepiga gunia 21 kwa heka 4
Mwaka huu gumuAmani iwe kwenu,
Ufuta ni zao moja zuri sana kibiashara, hapa nilipo nimevuna takribani gunia kama 20 ivi.
Uliko bei ya ufuta ikoje?, ili tuangalie soko sehemu nzuri.