Soko la nguruwe Morogoro


E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,042
Likes
309
Points
180
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,042 309 180
Jamani kwa anayefahamu naomba anifahamishe mahali lilipo soko la nguruwe Morogoro. Nataka nisukume Madume yangu matano. Natanguliza shukrani.
 
araway

araway

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
519
Likes
66
Points
45
araway

araway

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
519 66 45
wacliana name huyu MTU anaitwa john mlay 0715573328 yeye ana bar ya Kitimoto Moro apo
 
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,507
Likes
81
Points
145
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,507 81 145
Mkuu naona usimame mwenyewe nenda kwenye mahotel makubwa utafute oda. Morogoro hotel, pia Oasis ni wa Hindul wale hawapiki nyama ya ng'ombe. Ukizunguka huwezi kurudi mikono mitupu.
 
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,042
Likes
309
Points
180
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,042 309 180
Mkuu naona usimame mwenyewe nenda kwenye mahotel makubwa utafute oda. Morogoro hotel, pia Oasis ni wa Hindul wale hawapiki nyama ya ng'ombe. Ukizunguka huwezi kurudi mikono mitupu.
Wako wapi hapa Morogoro? Pia kuna kuku Kama 20 hivi nataka niwatoe.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 87 135
Wako wapi hapa Morogoro? Pia kuna kuku Kama 20 hivi nataka niwatoe.
Aiseeeee! wapo? wana wastani wa kilo ngapi kila mmoja? bei je? kama huwezi kujibu hapa vingine njoo PM tuzungumze fasta.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,522
Likes
1,000
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,522 1,000 280
Jamani kwa anayefahamu naomba anifahamishe mahali lilipo soko la nguruwe Morogoro. Nataka nisukume Madume yangu matano. Natanguliza shukrani.

Wanafaa kwa mbegu?
 
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,507
Likes
81
Points
145
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,507 81 145
Wako Moro mjini uliza taxi driver yeyote hupotei siku nyingi mitaa nimesahau. Lakini hukosi soko ndugu yangu
Wako wapi hapa Morogoro? Pia kuna kuku Kama 20 hivi nataka niwatoe.
 
M

marvinpm

Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
38
Likes
5
Points
15
M

marvinpm

Member
Joined Mar 11, 2018
38 5 15
Hello..... Karibuni Sana Katika group linalohusu ufugaji wa nguruwe

Karibu Sana wewe mtaalamu wa mifugo, mfugaji, mnunuzi, pamoja na Wale wenye kiu ya kujifunza zaidi kuhusu ufugaji huu wenye tija na kipato cha uhakika.....

Click link ifuatayo kujiunga......

Zingatia kujitambulisha pindi tu uingiapo katika group hili
ZINGATIA KUJITAMBULISHA PINDI TU UINGIAPO KATIKA GROUP HILI... JINA, MKOA, SHUGHULI

TSA- PIG FARMING
 

Forum statistics

Threads 1,274,081
Members 490,586
Posts 30,500,529