Soko la Matikiti Maji

Darcityconfidential

JF-Expert Member
Jul 14, 2015
350
500
Habari za muda huu Wadau, Nina shamba la matikiti Maji lenye eneo la heka moja, tikiti limeshakomaa ndani ya week hii navuna. Naomba ushauri wa soko la tikiti kwa sasa lipoje? Kuna faida na hasara gani kuuzia shambani au kupeleka sokoni mimi mwenyewe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom