Soko la mahindi natafuta

Soko la mahindi natafuta

bei nimekutumi inbox

Sent using Jamii Forums mobile app
Hizo biashara za style hiyo, Zina kila dalili ya Usanii.

Weka vitu wazi watu wahamasike.

Mwenye shida ni wewe, na sio wanunuzi.

Jitahidi usimfanye mteja wako aumize kichwa sana kuhusu bidhaa yako,

Wafanye wateja wako waone kufanya biashara na wewe ni STAREHE KAMA STAREHE ZINGINE.

Ni ushaur tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hizo biashara za style hiyo, Zina kila dalili ya Usanii.

Weka vitu wazi watu wahamasike.

Mwenye shida ni wewe, na sio wanunuzi.

Jitahidi usimfanye mteja wako aumize kichwa sana kuhusu bidhaa yako,

Wafanye wateja wako waone kufanya biashara na wewe ni STAREHE KAMA STAREHE ZINGINE.

Ni ushaur tu

Sent using Jamii Forums mobile app
asante kwa ushauri ila jua bei za mahindi zinabadirika kila leo kaka ndio maana nilishindwa kuweka. specif price hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom