miamiatz | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
miamiatz
Last Activity:
Jun 27, 2018
Joined:
Dec 4, 2017
Messages:
16
Likes Received:
48
Trophy Points:
25
Liked:
11
Birthday:
March 5
Home Page:
Location:
Kinondoni Mfipa

Share This Page

Facebook Twitter

miamiatz

Member, from Kinondoni Mfipa

miamiatz was last seen:
Jun 27, 2018
  • About

    Birthday:
    March 5
    Home Page:
    https://www.miamia.co.tz
    Location:
    Kinondoni Mfipa
    Sisi hufanya yale yanayotuvutia. Kazi yetu ni sehemu ya maisha yetu. Tunaamini kuwa ili tujivunie na tufurahie kile tukifanyacho ni sharti tukifanye kwa umaridadi. Tunaamini kuwa ili tufanye jambo kwa umaridadi ni lazima kwanza tulipende jambo hilo.

    Tunapenda kununua na kuuza. Tunapenda kushirikisha wengine katika ujuzi wa kununua na kuuza. Kwa kufanya hivyo basi Tunakuza Maarifa na Kuboresha Ustawi. Na hii ndio dhima yetu kuu. Kukuza Maarifa na Kuboresha Ustawi. Tunaongozwa na msingi wa "Ustawi kwa Wote".
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...