Soko kuu arusha, biashara hadi barabarani


Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,708
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,708 267 180
Baada ya shughuli za uchaguzi mkuu kwisha, inaonekana wafanyabiashara maeneo ya soko kuu Arusha wameamua kufanyia biashara zao katikati ya barabara kiasi kwamba inakuwa vigumu kupita na gari kwenye barabara zilizo pembezoni mwa soko hilo.

Sina hakika kama Mkurugenzi wa jiji ameamua kufumba macho, au kuna mkono wa siasa ndani yake, lakini kwa kweli ni karaha kupita maeneo hayo hasa ukiwa na gari.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Baada ya shughuli za uchaguzi mkuu kwisha, inaonekana wafanyabiashara maeneo ya soko kuu Arusha wameamua kufanyia biashara zao katikati ya barabara kiasi kwamba inakuwa vigumu kupita na gari kwenye barabara zilizo pembezoni mwa soko hilo.

Sina hakika kama Mkurugenzi wa jiji ameamua kufumba macho, au kuna mkono wa siasa ndani yake, lakini kwa kweli ni karaha kupita maeneo hayo hasa ukiwa na gari.
Waliruhusu wakati wa kampeni, sasa hivi wana hasira baada ya kushindwa, wanataka G.Lema aje awatoe.
 
K

katawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2010
Messages
229
Likes
267
Points
80
K

katawa

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2010
229 267 80
Kama wanauza tisheti walizogawiwa wkt wa uchaguz waacheni mpaka wamalize
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
kwa kweli inatia kero...halafu leo nimegundua kitu kingine, mchana kwenye mida ya saa nane mvua ilinyesha kidogo ilivyokatika na maji kukauka ilibaki harufu ya mikojo barabara nzima huu upande wa jubilee tyres, na maeneo hayo wamama ndio hutandaza bidhaa zao chini...hivi tutapona kweli kwa mtindo huu...na huyo anayekojoa huko barabarani ni nani?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,732
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,732 280
kwa kweli inatia kero...halafu leo nimegundua kitu kingine, mchana kwenye mida ya saa nane mvua ilinyesha kidogo ilivyokatika na maji kukauka ilibaki harufu ya mikojo barabara nzima huu upande wa jubilee tyres, na maeneo hayo wamama ndio hutandaza bidhaa zao chini...hivi tutapona kweli kwa mtindo huu...na huyo anayekojoa huko barabarani ni nani?
watu ndio watakuwa wamekojoa ..au unandani hilo kojo lililetwa ? poleni lakini
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
watu ndio watakuwa wamekojoa ..au unandani hilo kojo lililetwa ? poleni lakini
asante...ama kweli watu ni zaidi ya tuwajuavyo.....lakini kwa nini waende wakakojoe barabara za sokoni?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,732
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,732 280
asante...ama kweli watu ni zaidi ya tuwajuavyo.....lakini kwa nini waende wakakojoe barabara za sokoni?
si vyoo vya umma havipo..ok kama vipo havifanyiwi usafi.. yote hayo ni mambo ya uongozi..halmashauri sijui nini huko wanapewa fungu au wanakata kodi ili washughulikie mambo yote haya ..hope unanainyaka sister...ninavyopapenda Arusha ..we acha tu nikisikia hivi roho inaniuma
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
si vyoo vya umma havipo..ok kama vipo havifanyiwi usafi.. yote hayo ni mambo ya uongozi..halmashauri sijui nini huko wanapewa fungu au wanakata kodi ili washughulikie mambo yote haya ..hope unanainyaka sister...ninavyopapenda Arusha ..we acha tu nikisikia hivi roho inaniuma
Ivuga endelea kupapenda tu lkn hali ya usafi huku ni tete achilia mbali mpangilio mzima wa jiji.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,732
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,732 280
Ivuga endelea kupapenda tu lkn hali ya usafi huku ni tete achilia mbali mpangilio mzima wa jiji.
inabidi basi tuwapigie makelele ili wabadilike wasilale na kula kodi zetu tu
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
inabidi basi tuwapigie makelele ili wabadilike wasilale na kula kodi zetu tu
Hicho ndicho kilichobaki hope Lema na madiwani wapya wataplay part
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,855
Likes
1,102
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,855 1,102 280
watu ndio watakuwa wamekojoa ..au unandani hilo kojo lililetwa ? poleni lakini
Siyo watu ni miundo mbinu ya kutolea maji machafu imezidiwa na maghorofa yaliyootesha kiasi kwamba mvua kidogo tuu mitaro yote inaziba. Nadhani kwenye ule mdahalo mgombea wa TLP alilizungumzia hili tatizo kwa kirefu na ufumbuzi wake
 

Forum statistics

Threads 1,238,859
Members 476,196
Posts 29,334,435