Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko kuu arusha, biashara hadi barabarani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saharavoice, Nov 11, 2010.

  1. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,557
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Baada ya shughuli za uchaguzi mkuu kwisha, inaonekana wafanyabiashara maeneo ya soko kuu Arusha wameamua kufanyia biashara zao katikati ya barabara kiasi kwamba inakuwa vigumu kupita na gari kwenye barabara zilizo pembezoni mwa soko hilo.

    Sina hakika kama Mkurugenzi wa jiji ameamua kufumba macho, au kuna mkono wa siasa ndani yake, lakini kwa kweli ni karaha kupita maeneo hayo hasa ukiwa na gari.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Waliruhusu wakati wa kampeni, sasa hivi wana hasira baada ya kushindwa, wanataka G.Lema aje awatoe.
     
  3. k

    katawa Senior Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kama wanauza tisheti walizogawiwa wkt wa uchaguz waacheni mpaka wamalize
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,948
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    kwa kweli inatia kero...halafu leo nimegundua kitu kingine, mchana kwenye mida ya saa nane mvua ilinyesha kidogo ilivyokatika na maji kukauka ilibaki harufu ya mikojo barabara nzima huu upande wa jubilee tyres, na maeneo hayo wamama ndio hutandaza bidhaa zao chini...hivi tutapona kweli kwa mtindo huu...na huyo anayekojoa huko barabarani ni nani?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,054
    Likes Received: 7,071
    Trophy Points: 280
    watu ndio watakuwa wamekojoa ..au unandani hilo kojo lililetwa ? poleni lakini
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,948
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    asante...ama kweli watu ni zaidi ya tuwajuavyo.....lakini kwa nini waende wakakojoe barabara za sokoni?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,054
    Likes Received: 7,071
    Trophy Points: 280
    si vyoo vya umma havipo..ok kama vipo havifanyiwi usafi.. yote hayo ni mambo ya uongozi..halmashauri sijui nini huko wanapewa fungu au wanakata kodi ili washughulikie mambo yote haya ..hope unanainyaka sister...ninavyopapenda Arusha ..we acha tu nikisikia hivi roho inaniuma
     
  8. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,241
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ivuga endelea kupapenda tu lkn hali ya usafi huku ni tete achilia mbali mpangilio mzima wa jiji.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,054
    Likes Received: 7,071
    Trophy Points: 280
    inabidi basi tuwapigie makelele ili wabadilike wasilale na kula kodi zetu tu
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,054
    Likes Received: 7,071
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,241
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hicho ndicho kilichobaki hope Lema na madiwani wapya wataplay part
     
  12. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,168
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Siyo watu ni miundo mbinu ya kutolea maji machafu imezidiwa na maghorofa yaliyootesha kiasi kwamba mvua kidogo tuu mitaro yote inaziba. Nadhani kwenye ule mdahalo mgombea wa TLP alilizungumzia hili tatizo kwa kirefu na ufumbuzi wake
     
Loading...