Soka Bongo

Soka Bongo

Ben Jack

Member
Joined
Apr 7, 2013
Posts
66
Reaction score
5
Watanzania tunajidanganya tunaposema soka linakuwaa hakuna kitu n yaleyale@Hadi VPL itakapo endeshwa n kampuni n c TFF na klabu kumilkiwa n watu bnafsi au kwa hisa n sio wanachamaaa
 
Watanzania tunajidanganya tunaposema soka linakuwaa hakuna kitu n yaleyale@Hadi VPL itakapo endeshwa n kampuni n c TFF na klabu kumilkiwa n watu bnafsi au kwa hisa n sio wanachamaaa

kwani tff inaendeshwa vp?na hizo timu kumilikiwa na watu binafsi unadhani ndio mpira utakua?why?
 
kwani tff inaendeshwa vp?na hizo timu kumilikiwa na watu binafsi unadhani ndio mpira utakua?why?

TFF imeshindwa kabisa kufanya soka la Bongo kukua kwani wanataka pesa tu afu vilabu vinabaki holla.Kusuhu kumilikiwa kwa Vilabu soka litakuwa na maendeleo yataonekana kwasababu akimiliki mtu yeye ndio mwenye mamlaka na sio wanachama@Watanzaniaa sisii n porojo maneno mdomoni hakuna tunachofanya#
 
We unadhani hiyo kampuni itaendeshwa na nani? Mie nadhani taifa kwa sasa liko katika wakati mbaya kimaadili.
 
TFF imeshindwa kabisa kufanya soka la Bongo kukua kwani wanataka pesa tu afu vilabu vinabaki holla.Kusuhu kumilikiwa kwa Vilabu soka litakuwa na maendeleo yataonekana kwasababu akimiliki mtu yeye ndio mwenye mamlaka na sio wanachama@Watanzaniaa sisii n porojo maneno mdomoni hakuna tunachofanya#

kwani unadhan kampuni haitataka pesa?mana ukishaanzisha kampuni ujue hapo ni biashara unyonyaji utaendelea tu kwa vilabu kwani lengo la kampuni ni faida
kuhusu vilabu kumilikiwa na watu binafsi mbona haijakatazwa kwani kuna vilabu vinamilikiwa na watu binafsi mfano azam ila unajua hatari yake?hao watu binafsi wakiona hawapati faida itakuaje?au unadhani watakua wanatoa tu kwa hisani?
 
Back
Top Bottom