Soka bongo bado sana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! wacha tutandikwe mabao mengi


C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,381
Likes
4,023
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,381 4,023 280
Wacha tutandikwe MABAO MENGI maana watu wanashindwa kufanya DELIBERATIONS za mambo yanayowasibu watanzania wanahangaika na kuita wachezaji Ikulu kula nao chakula. Eti wanapelekwa bungeni, wabunge wanaacha kujadili mambo waliyotumwa wanashabika mambo ya ajabu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,307
Members 490,351
Posts 30,477,591