"Software" ya kuiga sauti ya mtu hii hapa

"Software" ya kuiga sauti ya mtu hii hapa

Inaweza pia kubadilisha lips zinavyokwenda zifanane na maneno unayompandikizia mtu? Kwa accuracy gani?
 
Ya lwakatale sio hiyo ya kuiga bali ni kitu live. Ingekuwa ya kuiga,lwakatare alipaswa kuitisha press conference na kuikana fasta. Alisubiri nini kujitokeza kabla ya policcm hawajaamua kumkamata
 
Huu uharaka wa kufungulia watu kesi ya UGAIDI kwa ushahidi wa video kwenye Y-tube hata bila kumtafuta kwanza aliyeipost, katika uwanja huu mpana wa technolojia ya habari na mawasiliano inatoka wapi jamani? kila nikilala na nikiamka hata sielewi bila shaka ile 60% F4 fail ilikwisha athili hadi polisi na UWT hili ni janga la kitaifa Mungu tunusulu.
 
Ya lwakatale sio hiyo ya kuiga bali ni kitu live. Ingekuwa ya kuiga,lwakatare alipaswa kuitisha press conference na kuikana fasta. Alisubiri nini kujitokeza kabla ya policcm hawajaamua kumkamata
Muda bado upo, Mnafurahia sana, labda mtalia sana.
 
kwa kuangalia ile video tu jamaa alikuwa anaongea yale maneno ila hakujua kama anarecodiwa na mtu
Ila tuachie mahakama itaamua yenyewe
 
Ya lwakatale sio hiyo ya kuiga bali ni kitu live. Ingekuwa ya kuiga,lwakatare alipaswa kuitisha press conference na kuikana fasta. Alisubiri nini kujitokeza kabla ya policcm hawajaamua kumkamata

Tena anakohoa, anagongagonga meza na Kupiga Miayo kama hajara siku tatu.
 
Inaweza pia kubadilisha lips zinavyokwenda zifanane na maneno unayompandikizia mtu? Kwa accuracy gani?

Hivi uliiona ile video ya obama akiapishwa? (fake yake na original yake)
kinachofanyika ni kuondoa na kuweka baadhi tuu ya neno mojamo, hawachakachui speech yote.

Mfano mdogo: Ukinirekodi nikiwa nasema "keshokutwa nitauliza" inweza ikabadilishwa kidogo tu "kesho nitakuua"
nikazi ndogo sana kuchezea hayo maneno kukuingiza hatiani.Video Lipsi na sauti zinaonekana ni zako mwenyewe.
 
Hivi uliiona ile video ya obama akiapishwa? (fake yake na original yake)
kinachofanyika ni kuondoa na kuweka baadhi tuu ya neno mojamo, hawachakachui speech yote.

Mfano mdogo: Ukinirekodi nikiwa nasema "keshokutwa nitauliza" inweza ikabadilishwa kidogo tu "kesho nitakuua"
nikazi ndogo sana kuchezea hayo maneno kukuingiza hatiani.Video Lipsi na sauti zinaonekana ni zako mwenyewe.

Kwa accuracy gani? Na kipimo gani?
 
Ya lwakatale sio hiyo ya kuiga bali ni kitu live. Ingekuwa ya kuiga,lwakatare alipaswa kuitisha press conference na kuikana fasta. Alisubiri nini kujitokeza kabla ya policcm hawajaamua kumkamata

Mtu ambaye kasingiziwa, katika nchi ambayo mahakama haieleweki kama Tanzania, angekuwa wa kwanza kulalamika na kutoa matamko ya kuonyesha uongo wa jinsi alivyosingiziwa.

Lwakatare kakanusha wapi?
 
Inaweza pia kubadilisha lips zinavyokwenda zifanane na maneno unayompandikizia mtu? Kwa accuracy gani?

Hiyo ni ngumu sana mkuu, software za kusaidia ku-imitate sauti ya mlengwa ni rahisi kuzipandikiza; lakini swala la lip syc, kuangalia kama sauti inayo sikika inarandana na unayo lip-read kwenye video clip, facial expression, kugeuza kichwa, kuangalia chini kama mtu kangusha kijiko chini au juu/dirishani yote hayo yanapaswa kuonekana yako natural/real - kazi ambayo ni ngumu kui-attain.
 
Kwa accuracy gani? Na kipimo gani?

Soma tena maelezo yangu hapo juu yana mifano ya majibu ya maswali yako.UNLESS unahitaji elimu zaidi ya uchakachuaji wa sauti ya kielectroniki na video manipulation.Usiumize kichwa sana ni TAALUMA TUU HIYO MKUU.
 
Soma tena maelezo yangu hapo juu yana mifano ya majibu ya maswali yako.UNLESS unahitaji elimu zaidi ya uchakachuaji wa sauti ya kielectroniki na video manipulation.Usiumize kichwa sana ni TAALUMA TUU HIYO MKUU.

Maelezo gani?

Maelezo au a case of comparing apples to oranges?

Unawezaje kulinganisha video ya satire ya Obama aliyopandikiziwa maneno, video mabayo tunaweza kupata yenyewe ya ukweli na kuilinganisha, na video ya Lwakatare ambayo haina ya kuilinganisha nayo?

Kwa sababu video ya Obama imefanyiwa spoofing basi videos zote zilizopo mtandaoni si za kweli?
 
Hv video si mnayo?software si mnazo?hv kwa nini msizitumie kuibadilisho hyo video?tuleteeni video ileile bt ambyo iko edited,kdgo hpo twend sawa.
 
Propaganda nyingi kuliko vitendo. Hatuitaji list ya softwares, kama mtu ana uwezo, atumie hizo softwares kuedit ile video. We can list more than hundred softwares here but if we dont proove practically then it is meaningless.
 
kama wewe unajiona unajua sana video manipulation onesha sehemu kwenye hiyo clip ilipo manipulatiwa video tu za holywood pammoja na sophisticated software zao bado kuna sehemu utaona tu hii video ime ungwa hapa

sasa wewe kwenye hii clip ya lwakatare tuoneshe sehemu iliyokuwa manipulated na kama utasema wame iwekea sauti basi mshaurini lwakatare amtaje alie kuwa ana mrikodi huo mkutano wao amabo ume enda kueditiwa na kuwekwa sauti nyingine its obvious kama mimi na wewe tuliongea kitu fulani mtu aka edit na kuweka maneno mengine si ntasema nlikuwa na flani wakati inarekodiwa na mimi sikuongea hilo niliongea mengine, tutengeneze clip ya dakika 19 afu edit maneno iendane na ulicho kirekodi ma kilete maana na mtiririko kama clip ya lwakatare.

Hi ngoma ni real bro na imekula hii. ombeni tu Mungu CCM nao wafanye blanda itakayo pindua hii ishu lsivyo hii karata ni jike ita zaa hadi mkome
 
pale hamna cha mtu alirecord kwa siri wala nini!! Wale majamaa walijirecord wenyewe!! We unaweza kuniambia ile angle alotumia yule mchukuaji alijificha vipi? Cha kujiuliza ni kwa nini wamejirecord full stop!
 
Back
Top Bottom