Sofa zangu zimechafuka!!


Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,257
Points
0
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,257 0
Hodi wanaJF!

Naomba msaada. Kitammbaa/nguo cha sofa zangu kimechafuka. Nipeni maujanja, nitakisafishaje? Nitumie dawa au solution gani?

Natanguliza shukrani
 
Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,179
Points
1,500
Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,179 1,500
tafuta tuff ile dawa inatumiwa kusafisha viti vya magari na samani mbalimbali za nyumbani .inapatikana kwenye maduka ya vifaa vya kupambia magari
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,156
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,156 2,000
Badirisha kitambaa bhaasssiii.
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
hata na mimi nakushauri ubadilishe kitambaa,kwanza vitakuwa ni vipya na apia utapata patern mpya ambayo itabadilisha muopnekano wa hilo couch,tafuta na fundi mzuri ataweza kukusaidia kufix hicho kitambaa upya kwani inahitaji utaalam flani.
 
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
495
Points
250
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
495 250
solution ni kubadili kitambaa tena utafute kitambaa kinachoendana na rangi na mazingira ya nyumba, kitambaa ambacho hkioneshi uchaufu saana maana inaonekana una wachafuzi wengi kwa nyumba
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,927
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,927 2,000
hebu funguka kidogo maana kamusi yangu neno SOFA kunako ulimwengu wa MAHABA linatafsiri nyinginee kabisa...
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 0
hili jukwaa gani?
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,941
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,941 2,000
kabla hujaanza kusafisha jaribu kulainisha kwa griss
 
the-true-wash

the-true-wash

Senior Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
142
Points
225
the-true-wash

the-true-wash

Senior Member
Joined Oct 14, 2012
142 225
Yaloweke masofa na omo kisha uyafue
 
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,782
Points
2,000
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,782 2,000
Hodi wanaJF!

Naomba msaada. Kitammbaa/nguo cha sofa zangu kimechafuka. Nipeni maujanja, nitakisafishaje? Nitumie dawa au solution gani?

Natanguliza shukrani
sijakusoma kabisa mkuu,sofa gani unamaanisha kulingana na jukwaa letu!
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,713
Points
2,000
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,713 2,000
Mh, hapa sielewi kama mkuu anamaanisha anachokizungumza au ni.....
Kama una maanisha sina cha kukushauri lakini kama ni maana yetu ya
kiutu uzima jiangalie wewe mwenyewe kwanza, huenda ulianza kuchafuka
wewe ndipo na sofa nalo likachafuka, kama sivyo siku hizi vitambaa vimejaa
madukani badilisha tu ya nini upate shida.
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Points
1,195
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 1,195
kwi kwi kwi kwi mabata madogo yanaongelea yanaongelea sofa zimechafuka wewe na mweza hamkuchafuka?
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,554
Points
2,000
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,554 2,000
... Tumia acid... Sulphuric acid... itatoa uchafu wote...
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,873
Points
2,000
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,873 2,000
Bdilisha weka ofc chair tuone kma watachafua tena.
 

Forum statistics

Threads 1,285,557
Members 494,675
Posts 30,866,727
Top