So, huyu ni Mwandishi wa habari

So, huyu ni Mwandishi wa habari

Consigliere

Platinum Member
Joined
Sep 9, 2010
Posts
12,883
Reaction score
27,355
Kuna vitu vinavuruga sana akili. Huyu na yeye ni Mwandishi wa habari? Huko tuendapo huenda “uandishi wa habari” ikageuzwa kuwa aina ya tusi. Maana uandishi unakufa mbele na mikononi mwa Waandishi wenyewe huku wakishuhudia.

Uandishi unavyojipotezea thamani mbele ya jamii, jamii itaamua kutumia utaaluma huo kama namna ya kuonyesha dhihaka au tusi, na hapo ndipo tutafika mahala mtu akiitwa “Mwandishi wa Habari” anajibu kwa ngumi, mawe au hata kota au kombeo.

 
Kuna vitu vinavuruga sana akili. Huyu na yeye ni Mwandishi wa habari? Huko tuendapo huenda “uandishi wa habari” ikageuzwa kuwa aina ya tusi. Maana uandishi unakufa mbele na mikononi mwa Waandishi wenyewe huku wakishuhudia.

Uandishi unavyojipotezea thamani mbele ya jamii, jamii itaamua kutumia utaaluma huo kama namna ya kuonyesha dhihaka au tusi, na hapo ndipo tutafika mahala mtu akiitwa “Mwandishi wa Habari” anajibu kwa ngumi, mawe au hata kota au kombeo.

View attachment 3677055
STUPID.

BUTT KISSING AT ITS PEAK.

1790254941141.png


Imagine waziri nae badala ya kujibu hoja ana discuss nywele na mavazi ya mtu.
 
Kuna vitu vinavuruga sana akili. Huyu na yeye ni Mwandishi wa habari? Huko tuendapo huenda “uandishi wa habari” ikageuzwa kuwa aina ya tusi. Maana uandishi unakufa mbele na mikononi mwa Waandishi wenyewe huku wakishuhudia.

Uandishi unavyojipotezea thamani mbele ya jamii, jamii itaamua kutumia utaaluma huo kama namna ya kuonyesha dhihaka au tusi, na hapo ndipo tutafika mahala mtu akiitwa “Mwandishi wa Habari” anajibu kwa ngumi, mawe au hata kota au kombeo.

View attachment 3677055
Shida njaa ni mbaya sana. Anaonekana ana njaa. Anaita mawakili ni wahuni? Naye wamshughulikie.
 
Back
Top Bottom