SMS za Kimahaba.


ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
742
Points
1,000
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2018
742 1,000
Naam nitaweza mama nakuahidi kukupenda kwa dhati ya moyo wangu mpaka siku pumzi itakapousaliti mwili wangu, Warembo ni wengi ila kwangu mama ni wa kipekee uzuri wako ni wa kipekee na hakika mungu hakukosea kukuumba ulivyo chonde chonde mama usijibadili kwani nimekupenda jinsi ulivyo na nimeridhika nawe, Wewe kwangu ni zawadi ya pekee niliyopewa na mungu na niahidi nitakutunza na kukulinda siku zote za maisha yangu, nakuomba uisadiki kweli hii na unipokee moyoni mwako laazizi.
Hii ukimwandikia Penny money, Madame B, Demiss. Hapo hapo wanasema yes
 
Kamwene

Kamwene

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
1,143
Points
2,000
Age
21
Kamwene

Kamwene

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
1,143 2,000
Laiti kama mapenzi yangu kwako yangekuwa yanapimika hakika yangeshinda uzito wa mchanga wa dunia nzima,nimekuweka katika chumba cha moyo wangu nikafunga na kufuli kisha funguo nikatupa baharini ili ubaki humo milele kwa yakini wewe ni lulu nisiyoweza kuipoteza,ukiniuliza nimekupendea nn hakika sitakuwa na jibu la moja kwa moja ila kitu kimoja nina uhakika nacho ni kuwa I love you my angel from the bottom of my heart,My queen you are the most precious thing in my life I can't live without you, please stay with me till death do us apart, Mwaaah nakupenda zaidi ya jana mahabuba wangu.
 
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
742
Points
1,000
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2018
742 1,000
Laiti kama mapenzi yangu kwako yangekuwa yanapimika hakika yangeshinda uzito wa mchanga wa dunia nzima,nimekuweka katika chumba cha moyo wangu nikafunga na kufuli kisha funguo nikatupa baharini ili ubaki humo milele kwa yakini wewe ni lulu nisiyoweza kuipoteza,ukiniuliza nimekupendea nn hakika sitakuwa na jibu la moja kwa moja ila kitu kimoja nina uhakika nacho ni kuwa I love you my angel from the bottom of my heart,My queen you are the most precious thing in my life I can't live without you, please stay with me till death do us apart, Mwaaah nakupenda zaidi ya jana mahabuba wangu.
Demiss, miss natafuta, miss chagga, Penny money, Madame B, Mrs vann, na wengine wengi. tafadhalini njooni muone sms za Kimahaba kutoka kwa kamwene
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
7,059
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
7,059 2,000
Laiti kama mapenzi yangu kwako yangekuwa yanapimika hakika yangeshinda uzito wa mchanga wa dunia nzima,nimekuweka katika chumba cha moyo wangu nikafunga na kufuli kisha funguo nikatupa baharini ili ubaki humo milele kwa yakini wewe ni lulu nisiyoweza kuipoteza,ukiniuliza nimekupendea nn hakika sitakuwa na jibu la moja kwa moja ila kitu kimoja nina uhakika nacho ni kuwa I love you my angel from the bottom of my heart,My queen you are the most precious thing in my life I can't live without you, please stay with me till death do us apart, Mwaaah nakupenda zaidi ya jana mahabuba wangu.
Imetisha.
 
simamajuu

simamajuu

Member
Joined
May 10, 2019
Messages
70
Points
125
simamajuu

simamajuu

Member
Joined May 10, 2019
70 125
Naam nitaweza mama nakuahidi kukupenda kwa dhati ya moyo wangu mpaka siku pumzi itakapousaliti mwili wangu, Warembo ni wengi ila kwangu mama ni wa kipekee uzuri wako ni wa kipekee na hakika mungu hakukosea kukuumba ulivyo chonde chonde mama usijibadili kwani nimekupenda jinsi ulivyo na nimeridhika nawe, Wewe kwangu ni zawadi ya pekee niliyopewa na mungu na niahidi nitakutunza na kukulinda siku zote za maisha yangu, nakuomba uisadiki kweli hii na unipokee moyoni mwako laazizi.
Aiseee mwanamke apo lazima anyoshee mikono, full kusisimka mwili kila akisoma tena hiyo text
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
15,493
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
15,493 2,000
L
Laiti kama mapenzi yangu kwako yangekuwa yanapimika hakika yangeshinda uzito wa mchanga wa dunia nzima,nimekuweka katika chumba cha moyo wangu nikafunga na kufuli kisha funguo nikatupa baharini ili ubaki humo milele kwa yakini wewe ni lulu nisiyoweza kuipoteza,ukiniuliza nimekupendea nn hakika sitakuwa na jibu la moja kwa moja ila kitu kimoja nina uhakika nacho ni kuwa I love you my angel from the bottom of my heart,My queen you are the most precious thing in my life I can't live without you, please stay with me till death do us apart, Mwaaah nakupenda zaidi ya jana mahabuba wangu.
Message kama hii huwezi ituma ukiwa ushagegeda zaidi ya mara 4! Amini kwamba, hii ni ya kumlegeza manzi tu akuone upo deep kinyama kumbe unataka kumvua cost tu. Unafululiza kutuma week la kwanza baada ya kutuma maombi ukishaletewa papuchi ukaigegeda basi imeisha hio!
 
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
742
Points
1,000
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2018
742 1,000
Aiseee mwanamke apo lazima anyoshee mikono, full kusisimka mwili kila akisoma tena hiyo text
Mkuu tatizo siku izi hawasomi hizi sms. Zamani mtu anasoma Tena kwa hisia kweli kweli.
 

Forum statistics

Threads 1,295,951
Members 498,495
Posts 31,228,868
Top