SMS za Kimahaba.


ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
742
Points
1,000
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2018
742 1,000
Habari wakuu naamini mmeshinda salama baada ya mizunguko ya siku. Basi nisiwachoshe Sana niende Moja kwa Moja kwenye mada husika.

Naomba mwenye sms za Kimahaba atupie hapa tuone anavyompa demu mstari. Hata wewe binti kama Kuna jamaa aliwahi kukutongonza naamini kabisa Bado unakumbuka hiyo mistari Basi leteni tushee kidogo .
Ahsanteni na karibuni. Naanza Kama ifuatayo.

"Mpenzi usiende mbali nami, njoo ufaidi utamu usioisha hamu, nitakupa mwili wangu ucheze nao hadi asubuhi, nitakulisha unachokitaka, sitakubania kwani naogopa wengine wanaweza kukupa... njoo leo uniambie unataka nini?"
 
abdi ally

abdi ally

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
586
Points
1,000
abdi ally

abdi ally

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2018
586 1,000
Kuna kademu kalikuwa hakati kutoa papuchi nikaona sasa ngoja nitumie uchaw wa Geneva nika mtigo pesa mawe then nikanyut kama siku mbili hv ya tatu naona msg

Mambo........Leo utakuwa na muda na shida ya kuongea na wew mana unaonekana mgumu lakin unajua kucare ...kilichofuata nilipandishwa ndege fasta..
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
31,476
Points
2,000
Age
19
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
31,476 2,000
--Kaka huyu Mganga mwenye namba 0742037115atakusadia maana amenisaidia mimi hadi kupata Utajiri na biashara zangu kwenda vizuri mpigie ata ukiwambali atakusaida.

--- Nikopeshe Milioni 1 kwanza na mimi nifanye Biashara.
 

Forum statistics

Threads 1,295,671
Members 498,336
Posts 31,219,153
Top