SMS za Kimahaba.


ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
742
Points
1,000
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2018
742 1,000
Kuna kademu kalikuwa hakati kutoa papuchi nikaona sasa ngoja nitumie uchaw wa Geneva nika mtigo pesa mawe then nikanyut kama siku mbili hv ya tatu naona msg

Mambo........Leo utakuwa na muda na shida ya kuongea na wew mana unaonekana mgumu lakin unajua kucare ...kilichofuata nilipandishwa ndege fasta..
Hii pia inawateka balaa
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,915
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,915 2,000
Astakhafilulahhh.......
Wengine tupo kwenye mwezi wa toba wallah..
 
meck pro

meck pro

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
290
Points
250
meck pro

meck pro

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
290 250
Kuna kademu kalikuwa hakati kutoa papuchi nikaona sasa ngoja nitumie uchaw wa Geneva nika mtigo pesa mawe then nikanyut kama siku mbili hv ya tatu naona msg
Mambo........Leo utakuwa na muda na shida ya kuongea na wew mana unaonekana mgumu lakin unajua kucare ...kilichofuata nilipandishwa ndege fasta..
sijui why mademu wanapenda Sana hako kamsemo ka unajua kucare
 
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
742
Points
1,000
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2018
742 1,000
Watu waliniambia ninaweza kufanya chochote kama tu nitaweka mawazo yangu juu ya hicho kitu. Lakini kila nikijitahidi unaipoteza akili yangu
 
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
742
Points
1,000
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2018
742 1,000
Mapenzi mazuri yanasifa zifuatazo, kuridhishana, kupeana bila kubaniana, kubusiana, kusaheshimiana, kujaliana, kusubiriana, kusikilizana.Je, utaweza kujifanyia yote hayo? Nijibu mpenzi...
 
Kamwene

Kamwene

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
1,143
Points
2,000
Age
21
Kamwene

Kamwene

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
1,143 2,000
Mapenzi mazuri yanasifa zifuatazo, kuridhishana, kupeana bila kubaniana, kubusiana, kusaheshimiana, kujaliana, kusubiriana, kusikilizana.Je, utaweza kujifanyia yote hayo? Nijibu mpenzi...
Naam nitaweza mama nakuahidi kukupenda kwa dhati ya moyo wangu mpaka siku pumzi itakapousaliti mwili wangu, Warembo ni wengi ila kwangu mama ni wa kipekee uzuri wako ni wa kipekee na hakika mungu hakukosea kukuumba ulivyo chonde chonde mama usijibadili kwani nimekupenda jinsi ulivyo na nimeridhika nawe, Wewe kwangu ni zawadi ya pekee niliyopewa na mungu na niahidi nitakutunza na kukulinda siku zote za maisha yangu, nakuomba uisadiki kweli hii na unipokee moyoni mwako laazizi.
 

Forum statistics

Threads 1,295,969
Members 498,495
Posts 31,229,392
Top