Sms niliyo forwadiwa kimakosa ya valentine day

Sms niliyo forwadiwa kimakosa ya valentine day

Status
Not open for further replies.
washeni tu huo moto, muone kama unachoma upande mmoja. Mtagundua vinevyo
 
mhh,hapa kuna tatizo kubwa la upotoshaji wa historia,ninavyojua ni kuwa ili kuufikisha uislamu kutoka bara arabu hadi ulaya palitokea umwagaji damu mkubwa sana,wakristo walikuwa persecuted kwa kosa tu la kutoukubali uislamu,sasa mtoa mada angerudia historia yake aone nani mhanga wa kweli
Leo nimeamini kuiamini dini badala Mungu ni hatari.Kuna mtu aliwahi kusema dini ikikuingia sana ni hatari kuliko bangi.
 
Huyo aliyeandika hiyo meseji sijui kaishia darasa la pili, maana historia imempiga changa kabisa halafu anahamasisha watu kwa kupotosha, na ndugu zangu hawa navowajua they will buy that!! Mkristo mwingine nimemwona humu anashabikia mauwaji afrika ya kati; HIZI DINI ZIPIGWE MARUFUKU.
 
Poa tu! Mimi naelekea kwenye kijiwe kupata ka-kilo ka kitimoto kwa castle bariiidi kumalizia siku! Nyie endeleeni na inferiority complexes zenu!
 
Ivi mpaka unaachia hii thread, uliangalia effects zinazoweza kutokea?
Anyway, hiyo story yako sio ya kweli...
 
Kafanye sensa mda huu ambiance na jolly uone kama sio 50 kwa 50 dini zote. Hakuna cha takbiri wala haleluya dhambi ni dhamira ya mtu sio dini.
 
Ivi mpaka unaachia hii thread, uliangalia effects zinazoweza kutokea?
Anyway, hiyo story yako sio ya kweli...
Msikiti wa hapa Pugu Kajiungeni wanasema ni stori ya kweli na Imamu ameapa kunyoa midevu yake iwapo itathibitika stori sio ya kweli
 
iseee nitumie hio msg tafadhali natafuta thawabu
 
Huku mitaani vischana vya kiislamu ndio viko bize kweli kwa ajili ya sikuku hii. Hahahaha ukristo ni dini ya Mungu wewe! Ukiikataa kwa njia hii utaikubali kwa njia ile...
 
Poa tu! Mimi naelekea kwenye kijiwe kupata ka-kilo ka kitimoto kwa castle bariiidi kumalizia siku! Nyie endeleeni na inferiority complexes zenu!

acha kutamanishana, mchana jamaa alipiga hiyo kitu na Novida kwa maandalizi ya valentine, sijui yuko wapi muda huu, jaribu uone!
 
Mbona huwa hamkatai misaada ya redcross? akitokea mjinga mwingine akasema alama ya jumlisha ni mfumo kristo tuvae mabomu kupinga, mtavaa tu.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom