Sms niliyo forwadiwa kimakosa ya valentine day

Sms niliyo forwadiwa kimakosa ya valentine day

Status
Not open for further replies.
Hizo meseji huwa zinankosea njia zinakwenda kwa wasiowanuia. Mfano kuna siku nilipokea sms inayosema X-MASS maana ni kama ifuatavyo. X-Maana yake mataifa kumi, MASS maana yake mkutano. Hii ikimaanisha mataifa kumi yalikaa tarehe kumi(X) yakahamua tarehe 25/12 iwe siku ya kusheherekea Christmass, hivyo waislam wasisheherekehe siku hiyo.Wamesahau kuwa X mass ni kifupisho cha chrstimass. Kwa ujumla ukisoma sms hizi utagundua kuwa wanaotumiana wamegubikwa na hali ya ujinga, ni propaganda za kitoto
 
kila mmoja afuate anachokiamini hakuna haja kulazimishana, nini kufuatafuata imani za watu, matatizo yenu mmemamaliza?
 
Nimeforwadiwa sms hii toka kwa nisiyemfahamu kuhusu Valentine Day;
Valentina Edgan alizaliwa 14/2 /1932 katika jiji la valensia huko hispania. Kafiri huyu ndiyo alitumia mabilion ya dola kuingamiza misikiti 8000 iliyokuwa ktk bara la ulaya km vile hispania ufaransa ubelgijj na uingereza kafiri huyo baadae kaenda kuwuua waislam huko boznia na kuogea dam zao na ndipo akaamuru ck aliyozaliwa yan 14/2 isherehkewe lakin kwa watu kuvaa nguo nyekundu au maua ili kumuunga mkono, ewe muislam simama kidete kupinga udhalimu huu wa kusherehekea valentinca day kumbe ni kuunga mkono sherehe ya kubomolewa misikiti 8000 na kuuwawa ndg zetu waislam, hukuo boznia,, ALLAH AKBAR, watumie japo waislam 5,,,u. Mwisho wa ujumbe. Nimeshangaa ujumbe huu nikaona mhhh kweli tuna safari ndefu ya kudanganyana.

....huu ni upotoshwaji! Na mimi nimetumiwa! Hii hapa:
Valentina edgan alizaliwa 14/2/1932 ktk jiji la valensia huko hispania, kafiri huyu ndiyo alitumia mabilion yadola kuiangamiza misikiti 8000 iliyokuwa ktk bara la ulaya km vile hispania ufaransa ubelgijj nauingereza kafiri huyo badae kaenda kuwaua waislam huko boznia nakuogea dam zao nandipo akaamuru ck aliyo zaliwa yan 14/2 isherehkewe lakin kwawatu kuvaa nguo nyekundu au maua ili km kumuunga mkono, ewe muislam simama kidete kupng udhalimu huu wakusherekea valentina day kumbe nikuunga mkono sherehe yakubomolewa miskiti 8000 nakuuwawa ndg zetu waislam huko boznia,,, watumie japo waislam 5,,
 
Nimeforwadiwa sms hii toka kwa nisiyemfahamu kuhusu Valentine Day;
Valentina Edgan alizaliwa 14/2 /1932 katika jiji la valensia huko hispania. Kafiri huyu ndiyo alitumia mabilion ya dola kuingamiza misikiti 8000 iliyokuwa ktk bara la ulaya km vile hispania ufaransa ubelgijj na uingereza kafiri huyo baadae kaenda kuwuua waislam huko boznia na kuogea dam zao na ndipo akaamuru ck aliyozaliwa yan 14/2 isherehkewe lakin kwa watu kuvaa nguo nyekundu au maua ili kumuunga mkono, ewe muislam simama kidete kupinga udhalimu huu wa kusherehekea valentina day kumbe ni kuunga mkono sherehe ya kubomolewa misikiti 8000 na kuuwawa ndg zetu waislam, hukuo boznia,, ALLAH AKBAR, watumie japo waislam 5,,,u. Mwisho wa ujumbe. Nimeshangaa ujumbe huu nikaona mhhh kweli tuna safari ndefu ya kudanganyana.
aliekutumia amevurugwa
 
Ivi mpaka unaachia hii thread, uliangalia effects zinazoweza kutokea?
Anyway, hiyo story yako sio ya kweli...
Effect yake ni kuwa tupambane na mafundisho ya upotoshaji katika Society yetu ambapo tumeingiliana katika nyanja zote from Mapenzi hadi kuzaliana watoto. jf ina Great thinkers ambao waweza kufundisha jamii ukweli na si historia za kutunga. Wapendanao leo wanasherehekea haijalishi ni dini gani wanafuata. Wanapeana Red Rose, Red Heart Valentine Card to symbolize LOVE.
 
Nimeforwadiwa sms hii toka kwa nisiyemfahamu kuhusu Valentine Day;
Valentina Edgan alizaliwa 14/2 /1932 katika jiji la valensia huko hispania. Kafiri huyu ndiyo alitumia mabilion ya dola kuingamiza misikiti 8000 iliyokuwa ktk bara la ulaya km vile hispania ufaransa ubelgijj na uingereza kafiri huyo baadae kaenda kuwuua waislam huko boznia na kuogea dam zao na ndipo akaamuru ck aliyozaliwa yan 14/2 isherehkewe lakin kwa watu kuvaa nguo nyekundu au maua ili kumuunga mkono, ewe muislam simama kidete kupinga udhalimu huu wa kusherehekea valentina day kumbe ni kuunga mkono sherehe ya kubomolewa misikiti 8000 na kuuwawa ndg zetu waislam, hukuo boznia,, ALLAH AKBAR, watumie japo waislam 5,,,u. Mwisho wa ujumbe. Nimeshangaa ujumbe huu nikaona mhhh kweli tuna safari ndefu ya kudanganyana.

Wakiambiwa wasome shule hawataki, sasa tuwasaidieje!? acha wadanganywe kama mang'ombe.
 
Hizo meseji huwa zinankosea njia zinakwenda kwa wasiowanuia. Mfano kuna siku nilipokea sms inayosema X-MASS maana ni kama ifuatavyo. X-Maana yake mataifa kumi, MASS maana yake mkutano. Hii ikimaanisha mataifa kumi yalikaa tarehe kumi(X) yakahamua tarehe 25/12 iwe siku ya kusheherekea Christmass, hivyo waislam wasisheherekehe siku hiyo.Wamesahau kuwa X mass ni kifupisho cha chrstimass. Kwa ujumla ukisoma sms hizi utagundua kuwa wanaotumiana wamegubikwa na hali ya ujinga, ni propaganda za kitoto


sio kweli X ni alama ya kishirikina aliyoitumia Nimrod ktk mambo ya kichawi! tafuta utaujuwa ukweli juu X mas! na utajuwa kuwa Nimrod alizaliwa tar 25/12.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom