Smith: Mtabiri wa World Cup Aliyeniacha Hoi

Smith: Mtabiri wa World Cup Aliyeniacha Hoi

Goodluck Mshana

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Posts
1,272
Reaction score
1,128
Sikuamini macho yangu jamaa alipokuwa ametabiri ushindi wa Germany. Ametabiri kwa usahihi muda wa goal na matokeo Germany 1 - 0 Argentina. Ni uchawi ama kipaji? Watangazaji wa Super Sport wabaki midomo wazi. Bila shaka hata wewe uliyeshuhudia utabiri huo uliduwaa! Hongera Ilan Smith.
 
Sikuamini macho yangu jamaa alipokuwa ametabiri ushindi wa Germany. Ametabiri kwa usahihi muda wa goal na matokeo Germany 1 - 0 Argentina. Ni uchawi ama kipaji? Watangazaji wa Super Sport wabaki midomo wazi. Bila shaka hata wewe uliyeshuhudia utabiri huo uliduwaa! Hongera Ilan Smith.

hicho sio kipaji, ni uwezo ambao wengine hatuna, categorycally ni clasified magic.
 
Mbona ata dr Izaac wa njiapanda alitangaza ushindi utakua wa Bao moja
 
Kule tabora kuna msichana moja naye huwa anatabiri mpaka mda wa goli na inakuwa vilevile ila sema yy ana majini
 
ni kweli alitabiri hadi mda na mfungaji nani? hebu tupieni huo ushuhuda
 
huyu jamaa inabidi atutabilie taifa stars lini tutashiriki kombe la dunia
 
huyu jamaa inabidi atutabilie taifa stars lini tutashiriki kombe la dunia



Ngoja nimtetee. Kwa hili hatoweza jua kwani Taifa Stars haina vipaji kwa sababu wachezaji wake wote ni wachawi na hawatabiriki kwa sababu mchawi si mtu anayetumia kipaji bali taaluma ya giza hivyo mbinu zake uwanjani hazionekani, wewe unashitukizia tu Ngassa kapiga bao wakati muda wote alikuwa hasikiki. Hii ni ngumu sana kutabiri.
 
Hawezi kuwa binadamu wa kawaida,utajuaje dk na mfungaji ambae alikuwa sub.
 
sio huyo jamaa tuu alitabiri kiusahihi hata tembo alipatia
 
Tuonyesheni proofs wa huo utabiri kabla ya mechi kuchezzwa.
 
Allan Smith kanishangaza sana mkuu!
Kwanza utabiri kautoa hadharani kabla ya game! Utabiri ukawekwa kwenye meza ya uchambuzi.
Kapatia muda wa goli na jina la mfungaji, kwakweli sijawahi kuona vitu kama vile!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom