Smile waboresha viwango vya bando zao

Smile waboresha viwango vya bando zao

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Posts
4,361
Reaction score
4,110
Wadau nimetoka kuongea sasa hv na smile,wao wamerahisisha tena na tena pamoja na kuwa wana spidi nzuri na uhakika japo bagamoyo haipatikani ,wametoa viwango vipya vya banlde zao nazo ni hizi hapa.

Igb ni shuilingi 17500,5 gb ni sh 42500 na 10 gb ni sh 80,000 tu ,ila wamefuta ile ya 2 gb na 3 gb.

Sasa kazi ni kwako
 
Natumia Tigo , nafanya simu yangu Protable WiFi device , inagawa internet yenye Kasi nzuri kwa watjmiaji 8 .. Connected user 8. .


Gharama za tiGO ni 1GB kwa Tsh 1000/=.

Kazi ni kwako sasa na ww kuona ipi ni ipi.
 
  • Bado viwango viko juu, ukilinganiska na mitandao mingine
  • Hizi package zao kwa mtanzania wa kawaida, mwenye kipato cha kawaida kamwe hawezi kumudu.
Wadau nimetoka kuongea sasa hv na smile,wao wamerahisisha tena na tena pamoja na kuwa wana spidi nzuri na uhakika japo bagamoyo haipatikani ,wametoa viwango vipya vya banlde zao nazo ni hizi hapa.

Igb ni shuilingi 17500,5 gb ni sh 42500 na 10 gb ni sh 80,000 tu ,ila wamefuta ile ya 2 gb na 3 gb.

Sasa kazi ni kwako
 
Wadau nimetoka kuongea sasa hv na smile,wao wamerahisisha tena na tena pamoja na kuwa wana spidi nzuri na uhakika japo bagamoyo haipatikani ,wametoa viwango vipya vya banlde zao nazo ni hizi hapa.

Igb ni shuilingi 17500,5 gb ni sh 42500 na 10 gb ni sh 80,000 tu ,ila wamefuta ile ya 2 gb na 3 gb.

Sasa kazi ni kwako

mi nakula unlimited ya kudownload kwa buku 24hrs. smart hao
 
Kama huwezi kununua unakaa kimya wanaoweza ngoja waendelee
 
huwa naenjoy vizuri na smile yangu ,asubuhi kama nimemiss uchambuzi wa magazeti naenda kwa miladi ayo nasikiliza kwa kutumia computer yaani kama unasikiliza redio vile no mikato kato,na kama akiweka video au michuzi video kama naona kwa dvd vile .da wadaau jaribuni muone maana mlisikia korea ndio wanaspidi kubwa ya net lkn hii kwetu inaongoza.na hata nikiupdate ant virus inafika mwisho vizuri tu.
 
Kwa bei 5 gb wao elfu 42 wakati zantel ni elfu 27 .. bado wpo juu
 
Ukiona haumudu basi wewe sio targeted customer waache wanaoweza wafaidi huduma maisha kutofautiana kuna wale wanaonunua kuku super market kwa 15,000 wakati hao hao uswahilini buku 5.
 
wakifika lau laki moja na nusu unlimited kwa mwezi tutafikiria kujiunga,otherwise bado sana!
 
Back
Top Bottom