Smart911:Mahondaw kimemkuta nini?

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,685
2,000
Huenda Mahondaw ndio Lulu.. Kuna kipindi aliwahi kulalamika humu kuwa amehukumiwa kunyongwa hadi kufa.... Huenda ikawa ni kweli.
 

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Sep 13, 2013
3,754
2,000
Nataka uwe my side chik..

Hahaha nitongoze basi sasa usiwe domo zege shosti usije ukapatwa na eskipanshition jointi

hovyo ata kutongoza uwezi je utaweza kusimamisha govi lako pyeeee kua bana uache 'miss u mrembo' mara 'umepotea miss' acha udomo expansion joint.

mxiuuuu
 

Da'Vinci

JF-Expert Member
Dec 1, 2016
29,367
2,000
Wee binti njoo pm
Hahaha nitongoze basi sasa usiwe domo zege shosti usije ukapatwa na eskipanshition jointi

hovyo ata kutongoza uwezi je utaweza kusimamisha govi lako pyeeee kua bana uache 'miss u mrembo' mara 'umepotea miss' acha udomo expansion joint.

mxiuuuu
 
  • Thanks
Reactions: Lee

vini10

JF-Expert Member
Sep 30, 2017
222
250
Hahahahahah na wewe pole waliokuzaa kama wangechanganya ka race(damu) ungetusumbua hapa mjini ila sasa ndo hivyo tena chimpanzee

Bora uwekwe zoo tu ndo panapokustahili aisehh alafu waje watalii ili tupate mapato

ptyuuu poor ulgy girl

Kwa mtindo huu nawaunga mkono wazungu kwa kuturushia ndizi kila wanapotuona maana sisi wenyewe tu hatujielewi tunaitana hayo hayo majina na bado mpaka tupate akili ndo wataacha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom