utaifakwanza
JF-Expert Member
- Feb 1, 2013
- 14,193
- 2,815
Rais mtarajiwa amezungumza maneno ya busara sana!
we wasema tu. tz haiwezi kuongozwa na wazinzi
Rais mtarajiwa amezungumza maneno ya busara sana!
Hazina ya Chadema hii.
mtu wa mungu anayepora wake za watu?Tangu lini laana toka kwa shetani ikamsumbua mtu wa Mungu?
Acha KABISA ushirikina wewe. TENA UKOME, mungu hana chama,Hili liko wazi jamani! Hii chama cha Demokrasia na Maendeleo ni CHAGUO LA MWENYENZI MUNGU kwa wanainchi wa Nchi yetu wajamen.
unatumia kichwa kufugia nywele, halafu unakunywa gongo kuliko kawaida ndio mana ubongo umeharibika. na utabaki hivyo hivyo nyamafu wewe.watakutumia kama ile mipira mpaka uje ushtuke una mvi kama za babu yako halafu huna kitu. mjinga weweUsivyokua na akili shetani wewe katika maandishi yote ulichoona ni picha tu?Ni heri angezaliwa nyumbu kuliko wewe katika hii dunia badala yako.
teh teh, kazi gani mkuu? Je ulitaka ukale naye wewe huo uroda? Jk anakula uroda na wangapi?mbowe fisadi wa madaraka na mapenzi. amemkatisha baby joyce ziara ya kikazi ili akale naye uroda
teh teh, kivip mkuu?hizi ni zama za mwisho mwisho za machadema
teh teh, we ulitaka aje na hoja gani mkuu?mavi ya kale hayanuki. Slaa ni mtu wa kuhurumiwa na kupuuzwa tu, ameishiwa hoja amebaki na sera za kuungaunga. acheni gongo vijana wake.amkeni
mkuu tuthibitishie hilo, kumbe unawajua waliorusha bomu kanisani?Watu wa Mungu mnarusha mabomu kanisani.
wanang'ang'ania kivip?Ataje pia sababu za yeye na Mbowe kung'ang'ania uongozi wa chama..
Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
teh teh, tumeshapata ya chadema,je ya maccm vip?Acha KABISA ushirikina wewe. TENA UKOME, mungu hana chama,
pili chadema imejaa wazinifu, wavunja ndoa za watu, wanaoacha ndoa zao na kutembea na mahawara ( mwenyekiti na joyce mukya), walisha watu sumu, wamwagia watu tindikali, wanaojilipua mabomu, wasababishia watu ajali za magari, wauwaji kwa bastola (rejea ishu ya mamake zitto na makada wa chadema kule tabata). chadema ni chama cha mashetani na wamwaga damu. wabaguzi wakabila na wadini
teh teh, mkuu yaani wewe unafananisha nchi na ndoa! Duh, what is Ndoa by the way!non sense!CHADEMA tatizo lenu ushamba wa kupinga kila kitu,lkn kuna vitu mumesaidia kuwapushi CCM na SELIKALI kujirekebisha,kusema hamkusaidia kitu,ni Upumbavu,ningefrahi Upinzani mungeongeza viti bungeni uchaguzi ujao.Kushika DOLA hapana tuaminiane kwanza,viongozi wenu wakuu zimewashinda ndoa wataweza NCHI.
Dawa ni kufuta viti maalumu.mbowe fisadi wa madaraka na mapenzi. amemkatisha baby joyce ziara ya kikazi ili akale naye uroda
unaakili sana we kijana hata mm nilikuwa najiuliza hii picha niliiona wapi?
Dawa ni kufuta viti maalumu.
Idara imeelemewa na kupelekea kukosa umakini kabisa. Nakumbuka zile picha zinazosoma tarehe za mwaka 2011Mkono wa babu vipi? Au mmeshindwa qkupishwa picha hizo idara ya propaganda