skuli tena mimi basi


galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
982
Likes
1,160
Points
180
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
982 1,160 180
Hiyo itakuwa zimbabwe, noti moja ina thamani ya laki mbili. Si ajabu katumwa kununua fungu la nyanya huyo.
 
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
218
Likes
14
Points
35
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
218 14 35
thubutu. na hayo makaratasi yako. utakuja kujuta ukitaka kujua umhimu wa skuli muulize baba yako.
 
namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
1,859
Likes
142
Points
160
namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
1,859 142 160
hii kweli itakuwa zimbabwe mkuu,hapo ukienda bureau de change kubadilisha kwa fedha ya kitanzania kwa hiyo mihela aliyoshika huyo dogo utapata Tshs. 750
 
damian marijani

damian marijani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2010
Messages
697
Likes
260
Points
80
damian marijani

damian marijani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2010
697 260 80
Hiyo hata boflo hapati, skuli lazima aende
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,357
Likes
7,656
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,357 7,656 280
Yangekuwa ma USD hata fisadi haoni ndani.
 

Forum statistics

Threads 1,273,317
Members 490,351
Posts 30,477,830