Hahaaa... Mkuu siku nyingi hatujakutana kwenye majukwaa. Kwema?Mkuu, hizo mambo nazisikia kwa watu/vijana, sisi watu wazima bwana.
Haiwezekani watoto wazuri muendelee kupitapita tunawaangalia tu. Hahahaaa..Nimefanyaje tena Mkuu, sikumbuki kukukwaza mahali mie
AiseeHaiwezekani watoto wazuri muendelee kupitapita tunawaangalia tu. Hahahaaa..
Dah mkuu hapa ndo penyeweSerious napenda sana wasichana wembamba,Mi wowowo siyo kitu,skinny girls hata sita kwa sita dah naona nimegusa penyewe,kiuno kadogo,wowowo kadogo ya kishikaji hata akibinua unaenjoy,kifua kadogo ,kwanza ukimkamata unaona anaenea kifuani unasema hapa nimekamata umbile la kike.
Big up skinny girls!
wa kawaida.Itakuwa kina kirefu, kuna notion kuwa skinny women wana maumbile makubwa. Sijui kama hili lina ukweli wowote.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Matukunyema tutaisoma namba
Mkuu kweli mfanyishe zoeziBoss ugonjwa wetu unafanana...ila nnachosikitika ni kwamba mwisho wa siku ntaoa mwanamke mnene,cjui ilikuwaje sikufuata utashi wangu...demu nlienda kuposa kakosa standard hii ya uskinny..huyu nliye nae ntapigisha mazoezi na diets ya kufa mtu mpaka akidhi standards zangu.
Hahahah mwenzangu upepo umetugeukia na sisi.Mh Leo na sisi zamu yetu kusifiwa kweli kutesa kwa zamu
Ukikua ukaowa utaacha kuishi katika ndoto...hahahha!I live by my rules!
Tukiacha kupangiana itapendeza!
[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]
Kwani kuna tatizo...?Matukunyema tutaisoma namba
Litokee wapiKwani kuna tatizo...?
Nakuona tu ukipita kwenye majukwaa mkuu, natumai mambo yanaenda poa kwako mkuu.Hahaaa... Mkuu siku nyingi hatujakutana kwenye majukwaa. Kwema?
basi usijali.....Litokee wapi