Siyo wanafunzi tu hata Wabunge ni watoro


Mgoyangi

Mgoyangi

Senior Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
184
Likes
3
Points
35
Mgoyangi

Mgoyangi

Senior Member
Joined Feb 6, 2008
184 3 35
Jamani hebu angalieni Bunge hususani wakati wa jioni muone viti jinsi vilivyo wazi, inatia aibu kuona wabunge wetu wanavyotoroka Bungeni, hatujamsikia Spika akilipigia kelele hili.

Tumewatuma wabunge wakazungumziematatizo yetu, lakini wao wanatubwaga. Kama wakati huu wanakuwa watoro ukubwani je walipokuwa watoto ilikuwaje shuleni
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 104 160
Tena jana jioni walikuwa wanajadili Wizara ambayo ndio imeajiri wapiga kura wao walio wengi: WAKULIMA. Bunge lilikuwa tupu kabisa walikuwepo wazee wachache waliochuma siku nyingi akina Mramba, Mungai, Shelukindo,...
 
Z

Zion Train

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
503
Likes
3
Points
35
Z

Zion Train

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
503 3 35
Jamani hebu angalieni Bunge hususani wakati wa jioni muone viti jinsi vilivyo wazi, inatia aibu kuona wabunge wetu wanavyotoroka Bungeni, hatujamsikia Spika akilipigia kelele hili.

Tumewatuma wabunge wakazungumziematatizo yetu, lakini wao wanatubwaga. Kama wakati huu wanakuwa watoro ukubwani je walipokuwa watoto ilikuwaje shuleni
kuna baadhi ya baa huwa zinajaa,so ukichelewa unaweza hata simama japo mbunge, kwahiyo nini cha kufanya kuwahi, hata wakiweko bungeni kila kitu kinapita yaani hamna hata wizara inayowekewa ngumu, yaani wanasema hili jimboni sisi tujuwe mbunge wetu nae kasema.mungu yuko
 

Forum statistics

Threads 1,236,176
Members 475,020
Posts 29,248,771