Siyapati mambo yetu yaleee,......!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siyapati mambo yetu yaleee,......!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisoda2, Apr 27, 2010.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,156
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Wakuu waidara humu ndani nimejaribu kuklik kwenye Music siyapati mambo yetu yaleee ya enzi hizo,wakati huo nyakati zile!! nakutana na bongo flava tuu kulikoni tena ama ndo yakale hayakutani na ya sasa?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,307
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    nikajua ni mie peke yangu..ngoja tuendelee kusubiri taratibu mambo yatakuwa supa
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Kweli MODS inakuwaje mmetoa hii kitu muhimu namna ile? rudisheni bana
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mimi niliijua jf kwasababu ya kusikiliza gospels online!
     
  5. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,156
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Bila kusaha mambo ya pwani "Twaarabu aka rusha roho" wengine siyo kizazi cha ubongo wa flava,
    hivyo kuikosa ile maneno inakuwa mbalaaa tupu.
     
Loading...