Siwezi kurudiana na wewe kwenye mahusiano

Siwezi kurudiana na wewe kwenye mahusiano

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Posts
4,174
Reaction score
3,007
kipindi cha nyuma nilikua kwenye mahusiano ambayo yalikua motomoto sana ila yalikuja kugeuka na kua machungu sana ,maana yalikuja sababisha tukaachana tena aliniacha kwa kisa kikali.
saizi naona ananitafuta tafuta mno.
siwezi kuwa na wewe ata kiporo siwezi kupasha maana inawezekana ndio umekuja kunimaliza kabisa
Wakuu angalieni sana watu mlioachana nao kwenye mahusiano halafu anataka mrudiane.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] chizi sana utaniambia whatsapp
Waziiimaa shogaangu,..yaani kuna maneno nayakumbuka ila kuyaweka hapa naogopa yasije kuwa matusi bure[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom