mdida JF-Expert Member Joined Jul 14, 2011 Posts 1,607 Reaction score 778 Nov 8, 2016 #61 Mmmmh pole sana,
Jaby'z JF-Expert Member Joined Jan 15, 2013 Posts 4,311 Reaction score 7,658 Nov 8, 2016 Thread starter #62 nsanzu said: Baada ya tukio la kutendwa, sijawahi kukaa kimahusiano na mwanamke zaid ya miez sita. Na nimeshajikuta tu siwezi Click to expand... dah bora wewe mkuu,maana mi nikishapewa hata kama ni wiki mbili ndo basi tena
nsanzu said: Baada ya tukio la kutendwa, sijawahi kukaa kimahusiano na mwanamke zaid ya miez sita. Na nimeshajikuta tu siwezi Click to expand... dah bora wewe mkuu,maana mi nikishapewa hata kama ni wiki mbili ndo basi tena
Jaby'z JF-Expert Member Joined Jan 15, 2013 Posts 4,311 Reaction score 7,658 Nov 8, 2016 Thread starter #63 netti mimi said: Mmh du mungu niepushie nahij mijitu Click to expand... sio kama tunapenda kuwa hivo dada yangu,tuvumilie tu
netti mimi said: Mmh du mungu niepushie nahij mijitu Click to expand... sio kama tunapenda kuwa hivo dada yangu,tuvumilie tu
Jaby'z JF-Expert Member Joined Jan 15, 2013 Posts 4,311 Reaction score 7,658 Nov 8, 2016 Thread starter #64 mdida said: Mmmmh pole sana, Click to expand... asante mkuu