Siwezi kudumu na mwanamke kwenye mapenzi

Siwezi kudumu na mwanamke kwenye mapenzi

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Posts
4,311
Reaction score
7,658
Habari za weekend wakuu,
Nimekuwa katika mahusiano na wadada wengi sana, tatizo linakuja huwa sidumu na msichana kwenye mapenzi. Ninaweza kumtamani nikamtokea akinikubalia, nikishafanya nae mapenzi ndo baasi tena namchukia na namuona wa kawaida mno na hapo ndo kumuacha kunapofuatia.

Yaani ninaweza 'date' na wasichana wawili na nikawaacha baada ya mwezi mmoja. Mwanzoni mwa mapenzi ninakua na hisia na huyo mtu lakini akishanivulia nguo ya ndani tu sina hamu nae.

Huwa nasema, kwa hivi nilivyo sidhani kama nitakuja kuoa. Najiuliza nitakua na tatizo au ni kawaida?!
 
Mwenyezi mungu atunusuru na akuepushie na wewe hilo balaa ulokua nalo mana si dogo,na aangalia sana mda unakwenda usije kuitwa babu na wanao baada ya Baba..
 
Kila mtu yupo kama wewe sema tunafanya maamuzi magumu kwamba nitafanya hivyo mpaka lini? Ukishafahamu hayo basi unatulia na m1 yanabaki mawazo ya kuwaza namna ya kutafuta pesa tuu basi.
 
Mkuu pole kwa changamoto yako. Naamini haupo pekee yako mwenye tatizo ilo sema tu wewe umeshindwa kuvumilia.

KIINI CHA TATIZO LAKO ni hiki
1.Unamfata mwanamke wakati una mihamko ya kimwili na lengo lako kuu kukizi haja yako tu.Hata akili na mawazo yako umeyapanga hivyo.Kwa hiyo ukimaliza shida zako ndio hapo nafsi inarudi ktk uhalisia wake
2.Pengine unaishi pekee muda mrefu bila ya mahusiano.kwa hiyo ujazaea kukaa na mtu kimapenzi.
3.Pia unawafata wanapishana na matakwa ya maumbile yako.
NINI CHA KUFANYA MKUU
1.Usipende kufata au kumwendea au kumtongoza mwanamke wakati wewe una hisia za ngono
2.Hakikisha nafsi yako imemkubali haswa haswa alivyoo kabla ujawaza tendo la ngono.

Pia usihofu kuwa hutoweza kukaa na mkee..utaweza sana tu.Kama utamfuta kwa kuangalia nafsi yako inahitaji mwanamke wa aina gani.
 
Kudumu kwenye mapenzi ni kipaji..vinginevyo ukishakula mambo ndio mwisho, hii inasababishwa na kuwa na matarajio ya kingono zaidi kuliko Mahusiano ya kudumu, hii humfanya mhusika akinai Mara tu baada ya kufanya mapenzi.

Ukitaka udumu punguza matarajio makubwa ( exaggerated expectations) ya mapenzi kwa mwenza wako hii itakusaidia kujenga mapenzi ya kweli na si kutegemea vionjo Vya kingono tu.
 
Mkuu pole kwa changamoto yako. Naamini haupo pekee yako mwenye tatizo ilo sema tu wewe umeshindwa kuvumilia.

KIINI CHA TATIZO LAKO ni hiki
1.Unamfata mwanamke wakati una mihamko ya kimwili na lengo lako kuu kukizi haja yako tu.Hata akili na mawazo yako umeyapanga hivyo.Kwa hiyo ukimaliza shida zako ndio hapo nafsi inarudi ktk uhalisia wake
2.Pengine unaishi pekee muda mrefu bila ya mahusiano.kwa hiyo ujazaea kukaa na mtu kimapenzi.
3.Pia unawafata wanapishana na matakwa ya maumbile yako.
NINI CHA KUFANYA MKUU
1.Usipende kufata au kumwendea au kumtongoza mwanamke wakati wewe una hisia za ngono
2.Hakikisha nafsi yako imemkubali haswa haswa alivyoo kabla ujawaza tendo la ngono.

Pia usihofu kuwa hutoweza kukaa na mkee..utaweza sana tu.Kama utamfuta kwa kuangalia nafsi yako inahitaji mwanamke wa aina gani.
Naam sahihi
 
Ni mapungufu ya nguvu za kiume kitendo cha kubadili kinakusaidia kama Viagra vile
 
Back
Top Bottom