Siwezi kudumu na mwanamke kwenye mapenzi

Siwezi kudumu na mwanamke kwenye mapenzi

Kujiendekeza tu. Kama mimi nimetulia naamini na wewe utaweza.

Ni kama sigara hiyo kitu. Anza kuacha kidogo kidogo.
 
Mwenyezi mungu atunusuru na akuepushie na wewe hilo balaa ulokua nalo mana si dogo,na aangalia sana mda unakwenda usije kuitwa babu na wanao baada ya Baba..
Amen mkuu
 
Mkuu pole kwa changamoto yako. Naamini haupo pekee yako mwenye tatizo ilo sema tu wewe umeshindwa kuvumilia.

KIINI CHA TATIZO LAKO ni hiki
1.Unamfata mwanamke wakati una mihamko ya kimwili na lengo lako kuu kukizi haja yako tu.Hata akili na mawazo yako umeyapanga hivyo.Kwa hiyo ukimaliza shida zako ndio hapo nafsi inarudi ktk uhalisia wake
2.Pengine unaishi pekee muda mrefu bila ya mahusiano.kwa hiyo ujazaea kukaa na mtu kimapenzi.
3.Pia unawafata wanapishana na matakwa ya maumbile yako.
NINI CHA KUFANYA MKUU
1.Usipende kufata au kumwendea au kumtongoza mwanamke wakati wewe una hisia za ngono
2.Hakikisha nafsi yako imemkubali haswa haswa alivyoo kabla ujawaza tendo la ngono.

Pia usihofu kuwa hutoweza kukaa na mkee..utaweza sana tu.Kama utamfuta kwa kuangalia nafsi yako inahitaji mwanamke wa aina gani.
asante mkuu..ila hiyo namba mbili hapana maana siwezi kukaa single zaidi ya mwezi
 
Afu wanaume wengi wenye tabia kama yako huwa sio wataalamu ktandani na mara nyingi huwa wanaishia kupiga goli moja tu,
hapana huo ugonjwa sina mkuu..hata mwezi haujafika tokea nipige goli saba for one night
 
Kujiendekeza tu. Kama mimi nimetulia naamini na wewe utaweza.

Ni kama sigara hiyo kitu. Anza kuacha kidogo kidogo.
ntajaribu mkuu ila siwezi kukaa muda bila kufanya mapenzi na nikishafanya tu basi inakua ndo kama "leave out sheet"
 
Habari za weekend wakuu,
Nimekuwa katika mahusiano na wadada wengi sana, tatizo linakuja huwa sidumu na msichana kwenye mapenzi. Ninaweza kumtamani nikamtokea akinikubalia, nikishafanya nae mapenzi ndo baasi tena namchukia na namuona wa kawaida mno na hapo ndo kumuacha kunapofuatia.

Yaani ninaweza 'date' na wasichana wawili na nikawaacha baada ya mwezi mmoja. Mwanzoni mwa mapenzi ninakua na hisia na huyo mtu lakini akishanivulia nguo ya ndani tu sina hamu nae.

Huwa nasema, kwa hivi nilivyo sidhani kama nitakuja kuoa. Najiuliza nitakua na tatizo au ni kawaida?!
Kuna sehem ulikanyaga moto. Angalia vizuri.
 
Ingia kwenye mahusiano na mtu mnayeweza kukaa na kuongea mengi, mwenye mtazamo sawa wa maisha, mnao share interests, mnaoelewana (kwa mfano similar sense of humor), hadi asipokuwepo unahisi mambo hayako sawa, RAFIKI YAKO.

sio unakaa Siku nzima umemsahau, unashtuka usiku unawahi kumtumia msg, na Hata msg unatuma ili asikuone unampotezea na sio kwa sababu una hamu ya kuongea naye.

ukiingia kwenye mahusiano kwa sababu chura ananesa nesa..........
 
Ingia kwenye mahusiano na mtu mnayeweza kukaa na kuongea mengi, mwenye mtazamo sawa wa maisha, mnao share interests, mnaoelewana (kwa mfano similar sense of humor), hadi asipokuwepo unahisi mambo hayako sawa, RAFIKI YAKO.

sio unakaa Siku nzima umemsahau, unashtuka usiku unawahi kumtumia msg, na Hata msg unatuma ili asikuone unampotezea na sio kwa sababu una hamu ya kuongea naye.

ukiingia kwenye mahusiano kwa sababu chura ananesa nesa..........
asante mkuu i will give it a try
 
Ingia kwenye mahusiano na mtu mnayeweza kukaa na kuongea mengi, mwenye mtazamo sawa wa maisha, mnao share interests, mnaoelewana (kwa mfano similar sense of humor), hadi asipokuwepo unahisi mambo hayako sawa, RAFIKI YAKO.

sio unakaa Siku nzima umemsahau, unashtuka usiku unawahi kumtumia msg, na Hata msg unatuma ili asikuone unampotezea na sio kwa sababu una hamu ya kuongea naye.

ukiingia kwenye mahusiano kwa sababu chura ananesa nesa..........
asante mkuu i will give it a try
 
Hii Tabia Hata Mie Ilishanishinda Kabisa, Nikifanya Mapenzi Na Mwanamke Ndo Kwa Heri Yake Kila Mtu Asimjue Mwenzake,
Lakin Kuna Msichana Sijui Alinifahamu Kwa Hilo Nili Date Nae Nikamukaushia Akaja Akaniambia "hivi Utatembea Na Wangapi Lakin"
Nlikosa Jibu La Kumupa Nkamukaushia Tu
 
Back
Top Bottom