Siwezi kudumu na mwanamke kwenye mapenzi

Siwezi kudumu na mwanamke kwenye mapenzi

Hii Tabia Hata Mie Ilishanishinda Kabisa, Nikifanya Mapenzi Na Mwanamke Ndo Kwa Heri Yake Kila Mtu Asimjue Mwenzake,
Lakin Kuna Msichana Sijui Alinifahamu Kwa Hilo Nili Date Nae Nikamukaushia Akaja Akaniambia "hivi Utatembea Na Wangapi Lakin"
Nlikosa Jibu La Kumupa Nkamukaushia Tu
hakuna msiba usiokua na mwenzake
 
hapana huo ugonjwa sina mkuu..hata mwezi haujafika tokea nipige goli saba for one night
Du! kweli wewe bdo mtoto mdogo! 7 du! ngoja ukue uone. utaishia hewa tu!! jitahahidi kujitunza. sio sifa eti 7!!! ukifika 40 wewe utakuwa maneno mengiii lkn hakuna kitu.
 
akishanivulia nguo ya ndani tu sina hamu nae.

bora hata wewe unakuwa huna hamu nae.Mimi nanogewa nataman hata nioe kabisa Nikija fwatilia mawasiliano yao unakuta dem kapanga wanaume kama 8 wengine umri wa baba zao.Nabakia kuumia moyo[emoji26]
 
Du! kweli wewe bdo mtoto mdogo! 7 du! ngoja ukue uone. utaishia hewa tu!! jitahahidi kujitunza. sio sifa eti 7!!! ukifika 40 wewe utakuwa maneno mengiii lkn hakuna kitu.
unadhani efficiency itapungua?!kama ni hivyo basi ni bora nikafanya sasahivi nisije kujilaumu mkuu
 
bora hata wewe unakuwa huna hamu nae.Mimi nanogewa nataman hata nioe kabisa Nikija fwatilia mawasiliano yao unakuta dem kapanga wanaume kama 8 wengine umri wa baba zao.Nabakia kuumia moyo[emoji26]
usiumie mkuu...na wewe ongezeka uwe wa 9
 
Wewe una tatizo la tamaa iliyo kithiri. Kwanza amua mwenyewe kuiacha hiyo tabia.. na utubu. Umuombe Mungu sana akuondolee hiyo tabia.
 
Yanakuwaga na mwisho hayo majambo, sema mwisho wenyewe isije kuwa mbaya utajutia maisha
 
Baada ya tukio la kutendwa, sijawahi kukaa kimahusiano na mwanamke zaid ya miez sita. Na nimeshajikuta tu siwezi
 
Back
Top Bottom