Situation zingine usiombe zikukute.

Situation zingine usiombe zikukute.

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Posts
3,440
Reaction score
1,029
Kuna jamaa mmoja baada ya kuzidiwa na haja kubwa aliamua kuingia kwenye shamba la mahindi la bwana mmoja.Alipofika katikati ya shamba,akaangalia pande zote nane kuu za dunia hakuona mtu yeyote karibu.Hapo ndipo alipochukua uamuzi wa kubonyea chini na kuendelea ku-offload mzigo.Akiwa kati kati ya shughuli,mara akasikia salamu kutoka kwa mwenye shamba akiwa nyuma yake,"Habari za saizi bwana?".Ungekuwa wewe ungefanyaje? [a]Ungejibu salamu. Ungemchunia na kuendelea na shughuli huku kakusimamia nyuma yako. [c]Ungekatiza shughuli na kuondoka zako.
 
Ningejibu namba ya mtu unaojaribu kuongea nae imechakachaluwi kwa sasa tafadhal jaribu badae, then ningeaza kujifanya kama chiz aliepandwa na malaria...
 
ningejibu salama halafu nikaendelea kushusha mzigo
 
ningedai malipo ya kumletea mbolea shambani kwake
 
jina...jina ki2 gani jaguar ingia kwenye hamsini zangu ndo utajua ukauzu wngu uko wapi..kwenye jina au vitendo.
 
Kuna jamaa mmoja baada ya kuzidiwa na haja kubwa aliamua kuingia kwenye shamba la mahindi la bwana mmoja.Alipofika katikati ya shamba,akaangalia pande zote nane kuu za dunia hakuona mtu yeyote karibu.Hapo ndipo alipochukua uamuzi wa kubonyea chini na kuendelea ku-offload mzigo.Akiwa kati kati ya shughuli,mara akasikia salamu kutoka kwa mwenye shamba akiwa nyuma yake,"Habari za saizi bwana?".Ungekuwa wewe ungefanyaje? [a]Ungejibu salamu. Ungemchunia na kuendelea na shughuli huku kakusimamia nyuma yako. [c]Ungekatiza shughuli na kuondoka zako.


Hizo pande nane za dunia ni za tangia lini maana mimi nazijua nne tu
 
Hizo pande nane za dunia ni za tangia lini maana mimi nazijua nne tu
Mh!anyway nilimaanisha>NORTH,SOUTH,EAST,WEST,NORTH EAST,NORTH WEST,SOUTH EAST and SOUTH WEST.
 
Du!
Namwambia "shikamoo
Naweka hii kitu, baada ya muda itakuwa dhahabu...."
 
duh eeeh hapo ningenywea na kuwa mdogo ka piriton, ila mwenye shamba nae bandidu kha, angejifanya hajakuona mpaka umalize ndio akutokezee.
 
hapo kudadeki adrenalin ndiyo itakayo amua nini kifanyike... ila mwana hii kali hapa unaweza ukajikuta umepaa bila mbawa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom