Sitasahau siku nimelala na mke wa mtu

Sitasahau siku nimelala na mke wa mtu

mke wa mtu ni hatar
 

Attachments

  • 1396929094151.jpg
    1396929094151.jpg
    16.5 KB · Views: 240
ngoja tusubiri episode 2 ya "Sitasahau siku nimelala na mke wa mtu" Season 1
 
Nadhani umetunga story na kuna vitu umesahau. Kwani ulienda kwa rafikiyo jumla? Nini kilifuata baada ya yeye mke wa mtu kupata namba yako mpya?? Je ulihama hapo au bado hujahama??

Sijatunga story,nimefupisha story,nia yangu ni kuonyesha ni jinsi gani nilihisi mwenye hatia baada ya kulala na mke wa mtu. Nikiweka story yote yeye anaweza kua ni member humu na atajua ni yeye,lengo langu sio hilo,lengo langu ni kuonyesha jinsi nilivyoteseka nafsini mwangu baada ya kulala na mke wa mtu.
 
Usipotubu dhambi itakutafuna na kukukosesha amani. Kulala na mke wa mtu ni ufedhuli mkubwa sana, nipo radhi anione mjinga coz siku hizi ukiwakimbia wanakuita coward.

Ndio kitu kinanisumbua hadi sasa,nikikumbuka nakosa amani,mimi mwenyewe naliona kama tukio baya nililowahi kufanya kwenye zinaa kuliko yote,sijui ni kwa nini.
 
Jaman humu huwa tunadanganywa haswaa,haya kitabu kinatoka lini?eti..nikakimbia wiki,siku hajaziona,sina kumbukumbu kama nilitumia mpira,namba mpya akaipata huyo mwanamke,ha ha ha ha haaaaaaaa,mbavu zangu jamani,jf kiboko.

Hakuna kitabu wala hakuna zaidi ya hapo,nimefupisha story,nia yangu sio kuweka story hapa,nia yangu ni kuonyesha jinsi nafsi yangu ilivyoteseka na kuhisi mwenye hatia baada ya kulala na mke wa mtu. Kama ni kuweka story yote ningeanzia tulivyoanza kuzoeana hadi akaanza kuja chumbani kwangu,kwa nini yeye alikua hapa na mme wake mikoani nk.
 
Sijatunga story,nimefupisha story,nia yangu ni kuonyesha ni jinsi gani nilihisi mwenye hatia baada ya kulala na mke wa mtu. Nikiweka story yote yeye anaweza kua ni member humu na atajua ni yeye,lengo langu sio hilo,lengo langu ni kuonyesha jinsi nilivyoteseka nafsini mwangu baada ya kulala na mke wa mtu.

Pole na usirudie tena ikiwa haya uliyoleta hapa jamvini yana ukweli.
 
kama ulichosimulia kina kaukweli basi una kichwa cha panzi!!!!!

hukujua kuwa ulijirahisi kiasi huyo unayekiri kwetu kuwa ni mke wa mtu akaingia chumbani kwako!!!

anayeukumbuka usemi pweza alomwambia ngisi auandike hapa ili huyu bwana ajitambue.
 
Ndio kitu kinanisumbua hadi sasa,nikikumbuka nakosa amani,mimi mwenyewe naliona kama tukio baya nililowahi kufanya kwenye zinaa kuliko yote,sijui ni kwa nini.

..ni kwa sababu zinaa na mke wa mtu ni dhambi. Ila ukitubu kwa dhati Mungu atakuondolea mfadhaiko moyoni. Tubu kwa imani yako, Mungu atakisamehe na usirudie dhambi hiyo, I'd rather wank instead of screwing someone's wife.
 
Mke wa mtu anakuja mara moja moja chumbani kwako kuangalia tamthilia? Anakuja umpe kampani muangalie muvi?

Kwa akili yako na yake, nyote kwa pamoja mliona kufanya hivyo ni appropriate?

Nazidi kuwapa pole walioko kwenye ndoa! And I mean it.

Mbona pole nyingi kwa wanandoa! Kwani kumetokea nini maana unatutisha wanandoa.
 
Inabidi ungekamatwa uchapwe kwanza mijitu inatamaa sana oa kama vipi
 
huyu mleta mada ana umeri gani? naona imekaa kitoto sana...too good to be true
 
Acha kutudanganya eti ulitegwa we huna haya kukaribisha mke wa mwenzio chumbani kwako,we ungetwambia kua we na huyo malaya mwenzio mlidhamiria tungekuelewa mbona?
 
Acha kutudanganya eti ulitegwa we huna haya kukaribisha mke wa mwenzio chumbani kwako,we ungetwambia kua we na huyo malaya mwenzio mlidhamiria tungekuelewa mbona?

Hata kama ukisema tulidhamiria,nilichojaribu kueleza ni nafsi yangu ilivyoteseka baada ya hicho kitendo,ile guiltness ilivyonitesa,ndio maana nimesema nilijuta na najuta kwa kitendo nilichofanya cha kulala na mke wa mtu,hilo tukio hadi leo linanitesa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom