Sitasahau nilipokutana na mchumba mwenza live!!

Sitasahau nilipokutana na mchumba mwenza live!!

Hapana hatuwatosi, tunakubaliana tu.
Huwa hamkubali nyie, yaani utaskia maneno ya ajabu ajabu! kwani huyo hakutoshi?? mimi sitaki ku-share. Nina wangu yaaani ndio tunaona eeehhhh tabu za nini?? tunadanganya mpaka wanashika adabu zao
 
Huwa hamkubali nyie, yaani utaskia maneno ya ajabu ajabu! kwani huyo hakutoshi?? mimi sitaki ku-share. Nina wangu yaaani ndio tunaona eeehhhh tabu za nini?? tunadanganya mpaka wanashika adabu zao

Inategemea na unao kutana nao basi..wanawake waelewa wako, mnaelewana hapa ni Jigi Jigi tu, mnabakia FWB.
Kama wataka kwa ajili ya maisha ya ndoa huko mbeleni...pia mseme.

Kwa nijuavyo mimi kama mwanamke...sisi wanawake tukiingia kwenye mahusiano tunaona Ndoa mbele, ni wachache sana wanaingia kupoteza muda/kujiegesha .
 
Inategemea na unao kutana nao basi..wanawake waelewa wako, mnaelewana hapa ni Jigi Jigi tu, mnabakia FWB.
Kama wataka kwa ajili ya maisha ya ndoa huko mbeleni...pia mseme.

Kwa nijuavyo mimi kama mwanamke...sisi wanawake tukiingia kwenye mahusiano tunaona Ndoa mbele, ni wachache sana wanaingia kupoteza muda/kujiegesha .
Labda kwa vile most of men look for very young ladies who tend to imagine and live in unrealistic world. Unajua sijapata ona kwangu wala kusikia kutoka kwa washkaji kwamba hawa wanawake unaowazungumzia wapo
 
Labda kwa vile most of men look for very young ladies who tend to imagine and live in unrealistic world. Unajua sijapata ona kwangu wala kusikia kutoka kwa washkaji kwamba hawa wanawake unaowazungumzia wapo

Wapo sana....mfano Mwanamme ameoa halafu ana mchepuko(huyu mchepuko anaelewa hapa niko kwa ajili ya jigi jigi tu sina future n mme wa mtu)

Basi kama hujawahi kusikia inategemea na mazingira yako na je mnaulizaga? maana usipouliza huwezi kujua.
 
Wapo sana....mfano Mwanamme ameoa halafu ana mchepuko(huyu mchepuko anaelewa hapa niko kwa ajili ya jigi jigi tu sina future n mme wa mtu)

Basi kama hujawahi kusikia inategemea na mazingira yako na je mnaulizaga? maana usipouliza huwezi kujua.
Natamani huu mjadala ungehamia PM tusijeharibu uzi wa watu bureee. Ila kiufupi huko kuuliza ndio kunakoponza, maana if you need to date a decent girl, you have to act decent also. The moment you show that you are just for se anakimbia na hapo ndipo inapotulazimu tunadanganye
 
Natamani huu mjadala ungehamia PM tusijeharibu uzi wa watu bureee. Ila kiufupi huko kuuliza ndio kunakoponza, maana if you need to date a decent girl, you have to act decent also. The moment you show that you are just for se anakimbia na hapo ndipo inapotulazimu tunadanganye

Tuendelee hapa wengine wapate kujifunza...sababu ni issue inayofanania na uzi.

Hapo ku act decent kumpata decent girl ushakosea ...
Yaani unataka decent girl for fun?
Ndio maana waliobaki Decent ni wachache maana mmesha wavuruga
 
Tuendelee hapa wengine wapate kujifunza...sababu ni issue inayofanania na uzi.

Hapo ku act decent kumpata decent girl ushakosea ...
Yaani unataka decent girl for fun?
Ndio maana waliobaki Decent ni wachache maana mmesha wavuruga
sio suala la kukosea, kwani tunaongelea nini? Friends With Benefits, no?? Kwa hiyo hiyo kitu yenyewe tayar mashaka! anyway, kesho kazini wacha nipindue aiseee
 
Jamaniiiiiii!
Pole sana mwaya,yamekukuta mazito kumbe ndio maana ulitaka kujiua!

Ila jamani kwani haiwezekani watu kuachana kwa amani? Yanini kusema madhaifu ya wengine kiasi hicho?

Halafu huyo nae alikuwa na roho ya kimasikini sana,hadi chips alizokununulia anasema? Khaaaaaaa
We bibie upo?
 
Tatzo ulivutiwa na mtu anaesoma nje!

Mdada akisikia mtu anasoma nje ya nchi au aliwahi kua nje ya nchi basi anapoteana! Atashikiria hapo hata kama haoni dalili ya faida!

Mwanza to darbutasikia siwez long distance tuachane...

Ila Tz to UK or US utasikia baby usinisalitini...umbali sio tija mapenzi ndo kila kitu

[emoji86][emoji86][emoji86][emoji86][emoji86][emoji86][emoji86][emoji86]
 
Hakika nina imani machozi ya huyo dada aliyezalishwa watoto wawili ndio hayakuwaacha salama.

Pole, ni mapito tu ktk maisha.
Naomba Elewa.Si kujua kama ana MTU ana watoto naye wawili zaidi ya kujua alizaa penzi za ujana.
Baada ya kujua Baadaye sana nikagundua mama mwenyewe mwenye watoto ndo anayetaka kuondoka kwa kupata mwingine.Si kujua naye aligundua au alikasirika nini.Ningejua toka mwanzo pengine ingesaidia.Na kilichofanya nisijue mapema ni kukaa mikoa tofauti
 
Back
Top Bottom