gfsonwin
JF-Expert Member
- Apr 12, 2012
- 18,272
- 20,716
asante kwa kumaliza hiimambo
@swt mzima wewe?? me miss you bana!
asante kwa kumaliza hiimambo
Hope atajitokeza tu japo umuone kiu yako iishe kwani wana JF ni kama wanafamilia moja japo tunawasiliana through keyboards.
Asibaki mtu na dukuduku rohoni, kila mwenye lake na amwage radhi hapa asikiwe
Utadhani umeingia kichwani mwangu G!!!!! Yaani nilikuwa nimefikiria kuuweka wimbo huu lol!
:majani7::majani7::majani7:
Ni aje G!? unataka kunipiga za uso? mie ugomvi sitaki kabisa lol!:majani7:
Hope atajitokeza tu japo umuone kiu yako iishe kwani wana JF ni kama wanafamilia moja japo tunawasiliana through keyboards.
Nilikuwa naangalia alilolifanya Billie tu, kaona ya nini kero wakati raha zipo tele?
Kafunguka moja kwa moja
Mkuu Billie, kwanza nakupongeza kwa kumaliza mwaka ukiwa umetoa dukuduku lako, hivyo unaanza mwaka mpya bila kiporo kilichokuwa kinakutesa. Pia Mkuu gfsonwin hongera kwa kupata Kaka akupendae kwa kiasi hicho. Nawatakia kila la heri katika mwaka mpya 2013.