Sitamsahau Mama Wa Kambo! Sehemu Ya 2.

B

B.G TANTAWI

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
495
Points
250
B

B.G TANTAWI

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
495 250
Mod unganisheni hii na ile ya kwanza.

Baada ya kufika Bukoba yaani Nyumbani sasa, Mzee alienda kazini na Sisi tukabaki pale nyumbani, jioni mzee aliporudi alimuita ba mdogo na kumuuliza imekuwaje hadi akaambatana na mimi hadi Bukoba? ndipo ba mdogo alipomuelezea, lakini mzee alionyesha kukasirika sana akasema "Sitaki huyu kijana akae hapa" labda akasomee mbali na hapa" basi ndo ba mdogo alipomsihi kuwa "kaka msomeshe huyu kijana hebu tumuite tumuhoji kama anataka kusoma" niliitwa na nikahojiwa "unataka kusoma?" nikasema ndiyo! mzee akanyamaza kimya nikaambiwa rudi chumbani"

Kesho yake nikaambiwa nikapige picha za passpot size na akapiga simu Geita Sekondari kuulizia nafasi ya Form Five akaambiwa ipo na form ikatumwa nikajaza, wakati huo wote ma mdogo alikuwa ameninunia sana hataki kuongea na mimi na kwa bahati mbaya sana Mungu hakumjalia mtoto hadi sasa, basi ikafika siku ya kwenda Geita sekondari wakati huo ikiwa private school, baba alinipeleka hadi shuleni hapo na tulimkuta headmaster aitwaye Luhemeja baadae alikuwa Mwenyekiti wa CCM Geita, alinipokea na kweli nikapata nafasi, sasa kumbuka nilikuwa na Dvn 4-27 na nilikuwa na CREDIT 2 tu, kwa hiyo ikabidi nifanye kazi mbili kwa wakati mmoja, kwamba nasoma form 5 wakati huo huo nikijiandaa ku-resit paper ya form 4 ili nipate CREDIT Moja ziwe tatu ili ni-qualify kufanya mtihani wa form 6, Mungu alinijalia sana kwani paper ya form 4 nilipata CREDIT na mtihani wa form 5 kwenda 6 nilifaulu vizuri sana, na Final exam yaan NECTA ya form 6 nilifaulu vizuri sana kwa kweli mama mdogo alichanganyikiwa sana lakini akawa anasema kuwa sitafika ,mbali, tupo hapa!

Mwaka 2008 mwezi wa kumi nilichaguliwa kwenda Mzumbe University kusomea Sheria Mungu mkubwa nikamaliza salama salimini na sasa nimepata kazi, Mama wa kambo yupo kimya sana, sasa hapa nilipo na mimi sijui nilipe kisasi kwa kutomsaidia kitu chochote kabisa, hata senti moja asiiyone! yeye hadi sasa huu ni mwaka wa 13 hajapata mtoto na anavyoonekana ana mawazo sana ya jinsi ya kujirudi kwangu, ataanzaje? si alinidharau? kwa hiyo huu ni ujumbe tosha kuwa kama hakuna sababu ya msingi ya kumuacha mke wako usifanye hivyo, au usikubali kuambiwa tu na wewe fanya underground investigation, msidharau watoto hata kama si wako wa kuzaa!....mwisho.
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,307
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,307 2,000
DEMBAaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa hiii huku.

Cc: habari ya hapa
 
Last edited by a moderator:
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,307
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,307 2,000
msidharau watoto hata kama si wako wa kuzaa!....mwisho.
Mimi nadhani huo ndo ujumbe wa muhimu zaidi.

Bosi wangu anapenda kusema, "Unayemdharau leo, ndiye atakayekusaidia kesho"

Ben Carson's mother said, "Do not look down on people, for, the people you meet on your way up are the same people you will meet on your way down"

naam, na TUPENDANE.
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,308
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,308 1,500
Ina ujumbe mzuri ila ulivyoandika sehemu ya 1 na ya 2 ndio umetutoa kwa reli wengine.
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,836
Points
2,000
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,836 2,000
DEMBAaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa hiii huku.

Cc: habari ya hapa

mkuu kaswali kangu naomba ukajibu kwa ufasaha, ni kwanini wanawake wengi huwa hawawapendi watoto wa mume kuliko mwanaume akikutana na mwanamke anawatoto huwahudumia na kuwapa mahitaji yao tofauti na wanawake
tofauti yake ni ipi
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 0
hadithi yako imenigusa




Sijui na mimi ntatoka?? Niwatie aibu hawa mahasidi!!
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,307
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,307 2,000
mkuu kaswali kangu naomba ukajibu kwa ufasaha, ni kwanini wanawake wengi huwa hawawapendi watoto wa mume kuliko mwanaume akikutana na mwanamke anawatoto huwahudumia na kuwapa mahitaji yao tofauti na wanawake
tofauti yake ni ipi
mbe, habari ya hapa, swali gumu sana hili kulijibu. Ila maybe one day nitakuwa na jibu.

hadithi yako imenigusa




Sijui na mimi ntatoka?? Niwatie aibu hawa mahasidi!!
Mkuu, kama lengo lako ndilo hilo <bold> basi naomba kuungana na wewe kujiuliza hilo swali, "Sijui na wewe utatoka??"
 
Last edited by a moderator:
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,551
Points
1,225
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,551 1,225
^^
Mama kambo wana mambo! Ama kweli Be nice to people as you go up You may meet them as you go down
^^
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,373
Points
0
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,373 0
Mi hadith mbalimbali nachoka kusomaa
 
R

Realme

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2013
Messages
209
Points
195
R

Realme

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2013
209 195
mkuu kaswali kangu naomba ukajibu kwa ufasaha, ni kwanini wanawake wengi huwa hawawapendi watoto wa mume kuliko mwanaume akikutana na mwanamke anawatoto huwahudumia na kuwapa mahitaji yao tofauti na wanawake
tofauti yake ni ipi
Inategemea na situation, mwanamke akimkuta mume tayari anawatoto akawachukia lazima anamatatizo na roho mbaya. lakini watoto wa kambo ambao wanazaliwa baada ya mume kuoa, tena kwa kumnyanyasa na ku m-cheat mkewe, uyasikie tu yasikukute wanasononesha moyo na kuondoa amani katika familia nyingi. Ndio mtoto hana kosa lakini upatikanaji wake lazima ulimuathiri mke na watoto, ndo maana inakuwa ngumu mwanamke kukubali mtoto wa kambo wa aina hiyo. Na wanaume wengine alizaa kabla anaficha siku yakimzidi ndo utasiki unajua niliwahi kuzaa, inakera na kuondoa amani maana hapo mke anakaa akiwaza amedanganywa mangapi. Lakini pia wapo wanaume wengi tu wasiopenda watoto wa wake zao waliozaa kwingine, ndo maana mara nyingi mwanamke aliyezaa akiolewa anaacha mtoto kwao.na wengine wanasimanga sana watoto wa wake zao wengine wanawafanyia mambo ya ajabu mpaka kuwabaka. Mtoto wakambo aje kwa sababu maalumu, mfano mke/mume kafa, lakini kizazi hiki kijana anaoa tayari mtaani anawatoto 2 tena mama tofauti, bado akioa nje vidumu kibao. hao watoto watapendekaje?
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,836
Points
2,000
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,836 2,000
Inategemea na situation, mwanamke akimkuta mume tayari anawatoto akawachukia lazima anamatatizo na roho mbaya. lakini watoto wa kambo ambao wanazaliwa baada ya mume kuoa, tena kwa kumnyanyasa na ku m-cheat mkewe, uyasikie tu yasikukute wanasononesha moyo na kuondoa amani katika familia nyingi. Ndio mtoto hana kosa lakini upatikanaji wake lazima ulimuathiri mke na watoto, ndo maana inakuwa ngumu mwanamke kukubali mtoto wa kambo wa aina hiyo. Na wanaume wengine alizaa kabla anaficha siku yakimzidi ndo utasiki unajua niliwahi kuzaa, inakera na kuondoa amani maana hapo mke anakaa akiwaza amedanganywa mangapi. Lakini pia wapo wanaume wengi tu wasiopenda watoto wa wake zao waliozaa kwingine, ndo maana mara nyingi mwanamke aliyezaa akiolewa anaacha mtoto kwao.na wengine wanasimanga sana watoto wa wake zao wengine wanawafanyia mambo ya ajabu mpaka kuwabaka. Mtoto wakambo aje kwa sababu maalumu, mfano mke/mume kafa, lakini kizazi hiki kijana anaoa tayari mtaani anawatoto 2 tena mama tofauti, bado akioa nje vidumu kibao. hao watoto watapendekaje?

Asante mkuu nimekuelewa
 

Forum statistics

Threads 1,326,865
Members 509,632
Posts 32,237,779
Top