Mnasema maumivi ya kuachwa na mpenzi, kufiwa na umpendae, ya kukatwa cjui wapi pale bila ganzi, wanawake kutobolewa bikra nk haki mnakosea.
Hapa nilipo kitanda kwangu ndio adui wa kwanza tena mkubwa zaid ya vyote.
Ndugu leo mda sio mrefu nimetoka pilikapilika nkaoga nikasema ngoja nijiweke kidogo kitandan nipumzike.
Niliingia tu kitandan nikiwa na taulo kiunoni nkalala na kweli usingiz ukaja nikala yaan nikalala. Naamshwa naamshwa na dada kuwa kuna mgeni nikiwa na mawenge ya usingizi. Duh! Ndugu zangu nimejigonga kitandani haka kakidole kadogo ka mguuni. Hayo maumivu yasikie tu.
Na kibaya zaid taulo likaanguka dada akiwa mlangoni ile anakimbia wife ndo huyu hapa vikumbo na dada wa kazi. Wife ameingia chumbani anakuta ndo najifunga taulo maumivu kama yote. Kitanda sikitaki tena kikae tu seblen maana maumivu niliyonayo ni siri yangu
Hapa nilipo kitanda kwangu ndio adui wa kwanza tena mkubwa zaid ya vyote.
Ndugu leo mda sio mrefu nimetoka pilikapilika nkaoga nikasema ngoja nijiweke kidogo kitandan nipumzike.
Niliingia tu kitandan nikiwa na taulo kiunoni nkalala na kweli usingiz ukaja nikala yaan nikalala. Naamshwa naamshwa na dada kuwa kuna mgeni nikiwa na mawenge ya usingizi. Duh! Ndugu zangu nimejigonga kitandani haka kakidole kadogo ka mguuni. Hayo maumivu yasikie tu.
Na kibaya zaid taulo likaanguka dada akiwa mlangoni ile anakimbia wife ndo huyu hapa vikumbo na dada wa kazi. Wife ameingia chumbani anakuta ndo najifunga taulo maumivu kama yote. Kitanda sikitaki tena kikae tu seblen maana maumivu niliyonayo ni siri yangu