Sitaki kusikia huu upuuzi unaoitwa “bikra"

Sitaki kusikia huu upuuzi unaoitwa “bikra"

Mkuu wakufukuana matope sijauona embu nipe heading yake
 
Full kubembelezana kama njiwa.Sitaki nataka nyingi kushinda maelezo.Lazima uhakikishe una taulo zito kwa ajili ya kufuta machozi.Jiandae pia kuoga damu kunako Mheshimiwa.

Tendo huishia hapo hapo mara tu baada ya mwenzio kuondolewa utukufu wake.Taulo pia kwa ajili ya kufuta damu ya utukufu.Baada ya hapo ni kwikwi tu na mvua ya machozi.

Kumbuka pia kufanya mazoezi kwa ajili ya mabavu ya mikono na miguu kwa ajili ya mitama/ngwala.

Mengine,malizia mwenyewe.

Pamoja na yote, ahsante Mungu kwa kuionja bikra na hatimaye kuwa mke wangu.
The adventure that am dreaming to experience


Wengine mna bahat kinoma si wengine hatujawah kukutana nazo
 
Full kubembelezana kama njiwa.Sitaki nataka nyingi kushinda maelezo.Lazima uhakikishe una taulo zito kwa ajili ya kufuta machozi.Jiandae pia kuoga damu kunako Mheshimiwa.

Tendo huishia hapo hapo mara tu baada ya mwenzio kuondolewa utukufu wake.Taulo pia kwa ajili ya kufuta damu ya utukufu.Baada ya hapo ni kwikwi tu na mvua ya machozi.

Kumbuka pia kufanya mazoezi kwa ajili ya mabavu ya mikono na miguu kwa ajili ya mitama/ngwala.

Mengine,malizia mwenyewe.

Pamoja na yote, ahsante Mungu kwa kuionja bikra na hatimaye kuwa mke wangu.
The adventure that am dreaming to experience


Wengine mna bahat kinoma si wengine hatujawah kukutana nazo
 
The adventure that am dreaming to experience


Wengine mna bahat kinoma si wengine hatujawah kukutana nazo
😂😂😂😂😂😂😂🙏🙏Pole sana kijana.Kwa sasa ni kama vile kupata Lulu,yaani madini adimu
 
Mkuu kuna katoto bikra kamoja ntaleta uje nisaidia tuu kuchana ..then mengine ntaendelea mie
Mkuu nletee Mimi nisafishe nyota ya skrepa,huyu jamaa tayar ashakutana nayo/nazo mwenzio bado mkuu,na Mimi niweke jiwe la msingi
 
Full kubembelezana kama njiwa.Sitaki nataka nyingi kushinda maelezo.Lazima uhakikishe una taulo zito kwa ajili ya kufuta machozi.Jiandae pia kuoga damu kunako Mheshimiwa.

Tendo huishia hapo hapo mara tu baada ya mwenzio kuondolewa utukufu wake.Taulo pia kwa ajili ya kufuta damu ya utukufu.Baada ya hapo ni kwikwi tu na mvua ya machozi.

Kumbuka pia kufanya mazoezi kwa ajili ya mabavu ya mikono na miguu kwa ajili ya mitama/ngwala.

Mengine,malizia mwenyewe.

Pamoja na yote, ahsante Mungu kwa kuionja bikra na hatimaye kuwa mke wangu.
Hongera mkuu[emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom