Kwani Waziri wa Kaskazini anasemaje??
na viswahili vyetu mda huo, usiogope naingiza kichwa tu, hata dakika haizidiYaani hapo uwoga ndo hutuchanganyq zaidi,
Umetolewa bikra[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kuna makosa yalifanyika, hatimaye nimeshahariri.
. Yah huwa inakuaga hivyo , plus maumivu tena unakuwa huna hamuOoooh! Kumbe!.Sasa, poleni sana.Cha ajabu sasa,mkishatolewa hiyo bikra ni full kunogewa.Japo huchua karibu awamu tatu,nne za kufanya sex.
Anhaa pole sana,ila si Tayar ushatolewa au bado. Yah huwa inakuaga hivyo , plus maumivu tena unakuwa huna hamu
Hahhaha mnasema dakika moja tuna viswahili vyetu mda huo, usiogope naingiza kichwa tu, hata dakika haizidi
Yeah ni part ya maishaPoleni sana.Lakini hakuna namna,ni lazima mpitie kwenye hiyo hatua.
Nisije fungwa mie!!
Hahaha yah huwezi ,B
Bila uwongo huo,au nguvu huwezi toa bikra hata siku moja.