Kibumbula
JF-Expert Member
- Mar 26, 2018
- 3,697
- 3,413
Full kubembelezana kama njiwa.Sitaki nataka nyingi kushinda maelezo.Lazima uhakikishe una taulo zito kwa ajili ya kufuta machozi.Jiandae pia kuoga damu kunako Mheshimiwa.
Tendo huishia hapo hapo mara tu baada ya mwenzio kuondolewa utukufu wake.Taulo pia kwa ajili ya kufuta damu ya utukufu.Baada ya hapo ni kwikwi tu na mvua ya machozi.
Kumbuka pia kufanya mazoezi kwa ajili ya mabavu ya mikono na miguu kwa ajili ya mitama/ngwala.
Mengine,malizia mwenyewe.
Pamoja na yote, ahsante Mungu kwa kuionja bikra na hatimaye kuwa mke wangu.
Tendo huishia hapo hapo mara tu baada ya mwenzio kuondolewa utukufu wake.Taulo pia kwa ajili ya kufuta damu ya utukufu.Baada ya hapo ni kwikwi tu na mvua ya machozi.
Kumbuka pia kufanya mazoezi kwa ajili ya mabavu ya mikono na miguu kwa ajili ya mitama/ngwala.
Mengine,malizia mwenyewe.
Pamoja na yote, ahsante Mungu kwa kuionja bikra na hatimaye kuwa mke wangu.