Sitaki kupenda tena sana

usije mjini
 
Ndio maana alikuacha,,jinsi ulivyoandika hii thread ilikuwa haina jinsi lazima uachwe ...maana hakuna jinsi.Hivi Wewe una umri wa kupiga kura kweli wewe?
 
Ndio maana alikuacha,,jinsi ulivyoandika hii thread ilikuwa haina jinsi lazima uachwe ...maana hakuna jinsi.Hivi Wewe una umri wa kupiga kura kweli wewe?

Nishakuvuka ktambo mkuu
 
Mkuu tatizo lako uliingia kichwa kichwa,afu nahis dogo alishajua kwake hupindui.
 
Ohoooo! Kumbe na wewe ulisha umiza wengine acha ulie xaxa zamu yako ulizan mungu atachelewa sku hizi anajibu mapema tuuu.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…