Sitakata tamaa na mapenzi!

Sitakata tamaa na mapenzi!

Shida ya mahusiano ya kizazi hiki ni tabia ya kujiamlia bila kuzingatia utaratibu, vigezo na masharti. Hii tabia ipo sana kwa wanawake maana wao eneo la kufanya mahusiano serious wao utakuta wapo busy kuleta mapicha picha na kutafuta exit plan. Sehemu ya kuenjoy ujana na kupata wao ndio wanajiweka na kufocus.

Mwisho wa siku hakuna kukaa single ni mwendo wa kuzingatia umakini na kuwa na watu sahihi. Tupunguze uzembe na ushamba katika mahusiano.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom