Sitakata tamaa na mapenzi!

Sitakata tamaa na mapenzi!

Nimepigwa matukio ya kutosha.ila sitakata tamaa naamin nitapata mwanadada sahihi.sahiv najiombe dua jema nakuamini ipo siku nitafanikiwa.
Pole mkuu hakuna mapenzi yaliyo muacha salam labda uwe mtoto wa mama ila kama ni mpambanaji, kawaida sana cha msingi usilazimishe penzi asipo kuuelewa jikalie pembeni usije pigwa kombola zito bure
 
Nimepigwa matukio ya kutosha.ila sitakata tamaa naamin nitapata mwanadada sahihi.sahiv najiombe dua jema nakuamini ipo siku nitafanikiwa.
Mkuu Mapenzi ni kama Mchezo (Game), unapaswa kujua principles zake ili uweze kuucheza vizuri. Hakuna mwanamke sahihi, ila wewe unaechagua ndio unapaswa uwe sahihi, ukiwa wewe upo sahihi inatosha sana.

Mwanamke sahihi ni kama Pesa, hatafutwi ila anategwa. Kuwa busy na issues zako then yupo binti utaona tu anajileta mwenyewe kwenye kilengeo. Kisha utafanya upembuzi yakinifu ili uone anasifa unazotaka au hana. Easy tu.

Be a Man.
 
Mkuu Mapenzi ni kama Mchezo (Game), unapaswa kujua principles zake ili uweze kuucheza vizuri. Hakuna mwanamke sahihi, ila wewe unaechagua ndio unapaswa uwe sahihi, ukiwa wewe upo sahihi inatosha sana.

Mwanamke sahihi ni kama Pesa, hatafutwi bali Ila anategwa. Kuwa busy na issues zako then yupo binti utaona tu anajileta mwenyewe kwenye kilengeo. Kisha utafanya upembuzi yakinifu ili uone anasifa unazotaka au hana. Easy tu.

Be a Man.
Ukiwa kwenye mchakato wa mapenzi relax bro usikaze sana, kisicho riziki hakiriki tujifunze KUACHA na kisonga mbele
 
Nimepigwa matukio ya kutosha.ila sitakata tamaa naamin nitapata mwanadada sahihi.sahiv najiombe dua jema nakuamini ipo siku nitafanikiwa.
Usikate tamaa endelea kusaka saka, ukikosa kabisa, angalia wa mtu umuibe......

Cha muhimu hakikisha unakula unashiba, unatafuta tafuta mpenzi huku umeshiba
 
Mapenzi tuachieni sisi wenye mioyo mkuu, maana hata kale kaliko nisevu "mubaba wangu" juzi nilikapiga chini ila saivi nafikiria kukasaheme...🤣
 
Kale hua nikinywa pombe kananiita chapombe, lakini nikinywa fanta hawaniiti fantastic...😂
 
Safi mkuu, penda mzee. ukifika kipindi cha moyo kupata ganzi ukahisi huwezi tena usijisikie mpweke hautakuwa peke yako pia.Tuko wengi!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom