Sita Acha Kumdhalilisha Rais


Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Likes
30
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 30 135
Sita anasema kwamba wapo wafanyabiashara wanamhujumu Rais Kikwete. Kwamba Sitta anawafahamu hao watu. Hivi Mh. Sitta kama Rais anawafahamu wanaomhujumu na hawachukulii hatua Tumuiteje Mh. Rais. Kuna Viongozi wengine wanatoaga kauli za Kuwalamba Miguu Mabos wao Kumbe wanawadhalilisha. Kwamba Sitta anamaanisha kwamba pamoja na Nguvu zote alizonazo Rais lakini anawaachia wanaomhujumu?
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,770
Likes
2,021
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,770 2,021 280
Sitta ana Miaka 70+ ubongo umezeeka msameheni
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Nadhani ubongo wake unazeeka haraka kuliko sura yake. Poor Sam Six.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
mcfm40

mcfm40

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,315
Likes
1,996
Points
280
mcfm40

mcfm40

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,315 1,996 280
Hata mimi nimeshangaa. Anataka kusema rais wetu ni dhaifu analisema indirectly. Halafu mbona watu wa ccm wanatoa mapovu sana kuhusu serikali tatu? wanandai ni mzigo kwa walalahoi, Je ni kweli?
 
Fekifeki

Fekifeki

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
1,213
Likes
194
Points
160
Fekifeki

Fekifeki

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
1,213 194 160
Alichosema huyu mzee ni kweli, lakini mazingira aliyosemea ndo yanamfanya aonekane anajikomba kwa Mr. Dhaifu!!
 
Fekifeki

Fekifeki

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
1,213
Likes
194
Points
160
Fekifeki

Fekifeki

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
1,213 194 160
Hata mimi nimeshangaa. Anataka kusema rais wetu ni dhaifu analisema indirectly. Halafu mbona watu wa ccm wanatoa mapovu sana kuhusu serikali tatu? wanandai ni mzigo kwa walalahoi, Je ni kweli?
ni kweli mkuu, muundo wa serikali tatu utaliongezea mzigo taifa letu masikini!!?
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
4
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 4 0
Ni mnafiki tu na mchumia tumbo kama maCCM mengine,wanazidiana viwango vya unafiki na ufisadi tu ila hamna tofauti!!!
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
24
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 24 135
Alichosema huyu mzee ni kweli, lakini mazingira aliyosemea ndo yanamfanya aonekane anajikomba kwa Mr. Dhaifu!!
Ninaupenda mfumo wa serikali tatu kwakuwa utavunja huu Unafiki wanaouita Muungano. Period!
 
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
3,207
Likes
1,963
Points
280
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
3,207 1,963 280
Angesemea Chadema kwel lkn ccm poor
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,524
Likes
18,154
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,524 18,154 280
Hivi haya mambo haruhusiwi kuongea ndani ya vikao vya baraza la mawaziri.

Huyu mzee nahisi ni mlopikaji tu.
Hasa nikikumbuka kumhusisha Magufuli na kambi yake ya Uraisi na hatimae kukanwa na Magufuli mwenyewe.!!
 
A

amakwa

Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
24
Likes
0
Points
0
A

amakwa

Member
Joined Jun 7, 2013
24 0 0
mzee anaongea ukweli tatizo hatoi suluhisho la tatizo wala ushauri kwa mjomba.
 
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
6,251
Likes
776
Points
280
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
6,251 776 280
Sita anasema kwamba wapo wafanyabiashara wanamhujumu Rais Kikwete. Kwamba Sitta anawafahamu hao watu. Hivi Mh. Sitta kama Rais anawafahamu wanaomhujumu na hawachukulii hatua Tumuiteje Mh. Rais. Kuna Viongozi wengine wanatoaga kauli za Kuwalamba Miguu Mabos wao Kumbe wanawadhalilisha. Kwamba Sitta anamaanisha kwamba pamoja na Nguvu zote alizonazo Rais lakini anawaachia wanaomhujumu?
Anayewafahamu ni yeye Sitta au JK?
 
T

tongi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2012
Messages
452
Likes
14
Points
35
T

tongi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2012
452 14 35
Kama ni jk ndio anawafahamu cha ajabu nini, mbona mwenyewe alishasema anawajua waingiza madawa ya kulevya na mpaka leo hatujui nani kakamatwa
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,621
Likes
2,691
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,621 2,691 280
Albedo me sioni cha kushangaa hapo,,,JK mwaka 2006 alisema anawajua wauza ngada,na hajawataja wala kuwashughulikia sasa hapo alidhalilishwa na NAN?????
 
Last edited by a moderator:
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,821
Likes
9
Points
135
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,821 9 135
ni kweli mkuu, muundo wa serikali tatu utaliongezea mzigo taifa letu masikini!!?
Mnaosema serikali TATU zitatuongezea mzigo, Tuambieni ni kwa jinsi gani maana HISIA tu huwa hazileta utatuzi wa tatizo kwa sababu hazileti suluhisho sahihi! Tuambieni kwa sasa serikali inatumia nini/kiasi gani na hapo baadaye inaweza kutumia kiasi gani!Mimi ni kati ya wanaoaminimkwamba serikali tatu zitapunguza gharama za uendeshaji!
 
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,821
Likes
9
Points
135
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,821 9 135
TUAMBIANE wapinga serikali tatu ilivyo gahrama kuziendeshaukilinganisha na sasa! Kwenye Sosholojia kuana kitu tunaita CONSUMPTION BEiHAVIOR-kwamba idadi ya watu kwenye familia si sababu pekee ya kwamba chakula kitaliwa kingi! Kuna sababu ya watu wachache kula Chakula kingi na watu wengi kula chakula kidogo! Mtu mmoja aweza kula chakula cha watu wanne kama ilivyo watu wanne kushiba kwa chakula cha mtu mmoja..!Kuwa na viongozi wengi wasio walafi ni bora kuliko viongozi wachache walafi wa mali ya UMMA....Viongozi wa sasa ni walafi....
 
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
2,354
Likes
12
Points
135
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined Oct 5, 2011
2,354 12 135
6 ni Majanga
Hivi haya mambo haruhusiwi kuongea ndani ya vikao vya baraza la mawaziri.

Huyu mzee nahisi ni mlopikaji tu.
Hasa nikikumbuka kumhusisha Magufuli na kambi yake ya Uraisi na hatimae kukanwa na Magufuli mwenyewe.!!
 
O

OSCAR ELIA

Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
62
Likes
1
Points
15
O

OSCAR ELIA

Member
Joined Oct 16, 2011
62 1 15
ni kweli mkuu, muundo wa serikali tatu utaliongezea mzigo taifa letu masikini!!?
Unajua mie nawashangaa wa ccm wanaosema serikali tatu ni mzigo,mbona hawakusema rais kuwa na mawaziri 60 ni mzigo kwa taifa.Mie naona wanaogopa ajira zao za kishikaji kukwama.Maana katiba ya Tanganyika lazima iwe pia na wizara chache ili kuondoka na kila rais anapoingia kuunda wizara kwa kuangalia jamaa zake.:heh:
 
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
3,207
Likes
1,963
Points
280
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
3,207 1,963 280
Nchi tatu za nini..Tanganyika yetu basi tufe na shida zetu..yani mkoa 1 tu unatusumbua vichwa vyetu?aaaah
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Hivi haya mambo haruhusiwi kuongea ndani ya vikao vya baraza la mawaziri.

Huyu mzee nahisi ni mlopikaji tu.
Hasa nikikumbuka kumhusisha Magufuli na kambi yake ya Uraisi na hatimae kukanwa na Magufuli mwenyewe.!!
Amini usiamini huyo mzee anakoongelea huko ndio anaweza kusema hayo yote. Ndani ya vikao huwezi kuongea hayo otherwise awe ameshaaga kabisa. Lolote laweza kutokea.
Huyo kijana wa chama watu watasema sana akili imechoka lakini anachosema huenda yuko sahihi, ila anaowasema hawawezi kufanywa chochote kama wale wa EPA ambayo ni haramu hata kufahamika.
 

Forum statistics

Threads 1,273,059
Members 490,262
Posts 30,469,522