Sister Du aambulia aibu ya mwaka!!

Sister Du aambulia aibu ya mwaka!!

Kiraka Kikuu

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Posts
5,903
Reaction score
2,001
Sister du mmoja alikuwa dukani akichagua vidani vya dhahabu vya aghali.
Sasa katika kuinama,ghafla akaachia ushuzi!
Kuangalia angalia pembeni akamwona muuzaji.
Ile kuvunga,akamuuliza muuzaji,"Samahani kaka,hiki kidani sh. ngapi?"
Muuzaji akamjibu,"Kukiona kidani tu umejamba,sasa nikikutajia bei si utaharisha kabisa?"
 
Sipati picha aibu hiyo iliyo mkuta!
Alitamani bila shaka ardhi ipasuke aingie!
 
duuuuuuuuuuuuuuuh..................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
peleka hii kitu chit chat,mods,saidia tafadhaliiiiiiiii!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom