Sisi Vijana wa CCM tumebaki wakiwa

Sasa umekalia umbea wako hapo offisini kwenu ufipani, kazi utafanya saangapiii. Akili yako inakutuma kuwa kila anayepata noti ameuza hizo ngada zehuna

Sasa umekalia umbea wako hapo offisini kwenu ufipani, kazi utafanya saangapiii. Akili yako inakutuma kuwa kila anayepata noti ameuza hizo ngada zenu
Nani mmbea weye nfija nawewe utaanza kulalamika kitambo
 

Ilani inasema Ajira mil 8 zitatengenezwa. Naangalia biashara zinavyoandamwa najiuliza hizo mil 8 zinatoka wapi?
 
Sawa mwalimu tumekusikia. Nyie si ndio architect wa Mitano tena nyinyi?! Mtuvumilie!
 
Hawa si vijana wa CCM, hawa nisquad ya tundulissu haina raha baada ya wananji kuwaumbua kotekote. Hii ni idara ya disinformation inaratibiwa EU
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…